Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Cái cảm giác vỡ ào chỉ dành cho sự hạnh phúc. Còn thằng này mà vở òa thì nhiều người vở mặt...^-^
Tình hình giống như cái gì đó căng ra, ngột ngạt, hy vọng vỡ òa sau World Cup :)

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Khu sủnrise vẫn làm ầm ầm mà

Vậy mới sợ đó bác.
Sợ nó gom tiền mấy thằng sau xây thằng trước.
Rồi hy vọng bán thằng trước lấy tiền xây tiếp mấy thằng sau.
Thằng trước bán không chạy, mấy thằng sau lãnh đủ.

Cam kết thực ra chỉ là niềm tin, khác gì tờ giấy lộn đâu bác, khi mà chủ đầu tư kẹt tiền!

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Vậy mới sợ đó bác.

Cam kết thực ra chỉ là niềm tin, khác gì tờ giấy lộn đâu bác, khi mà chủ đầu tư kẹt tiền!

bác nói quá đúng rồi. Làm gần 5,6 cái dự án; cái nào cũng lở dở. Em khuyện mấy bác thấy nó làm xong rồi hãy mua. Có phải thiếu hàng lắm đâu mà đi mua dự án giấy giờ này

Tập Lái
13/6/14
0
66
12
Vậy mới sợ đó bác.

Chuẩn không cần chỉnh. E thấy thằng No và Lẻn chắc chắn kẹt tiền ở Sunrise nên bày trò liên kết với các dự án khác (đang đứng hình nhưng mà toàn là những dự án ở vị trí đắc địa) sau đó đứng ra huy động vốn của khách hàng nhưng thực tế có dự án chưa làm móng như Lexington. Trò mèo của nó là mời ĐVH, Lam Trường, Bằng Kiều,... pa cho dự án, thậm chí có một số sâu lên đây quảng cáo LT, BK đã mua một căn hộ ... mẫu. Vậy mà cũng lừa được rất nhiều gà đấy các bác ợ.
Không biết có ngày nó nói "No" và Lẻn đi mất thì các bác tiền mất tật mang.

• Like
Reactions: Biệt thự
Tập Lái
18/6/14
0
0
2
53
Sợ quá nhỉ.
Em đặt cọc một căn o khu central, view đẹp, em đã lên chính căn hộ đó ( vẫn còn gian giáo ngon ngang). bác nào thích em sang cọc.

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.253
93
Mấy bữa trước em lên Sunrise hỏi thăm khu Central, cậu sales nói tất cả những căn 2 pn cỡ nhỏ 70, 80m2 đã bán hết. Những căn góc 99m2 view đẹp cũng bán hết. Em nghi quá lên mạng check. Kết quả là ra 1 mớ căn hộ này do mấy sàn giao dịch thứ cấp rao bán.

Ngoài ra em hỏi căn 1 pn khu South thì nói chỉ còn 1 căn lầu 3 (hình như 57m2) giá hơn 3 tỏi. Tính ra gần bằng căn hộ 2pn lầu 4 bên Estella đang chào giá 3.4 tỏi nên em.... :3dmong:

Em nghĩ các bác cứ từ từ. Chờ xem nhìn mặt mua hàng.

Status
Không mở trả lời sau này.