Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cho hỏi về hệ thống GPS của việtmap

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101
RE: Cho hỏi về hệ thống GPS của việtmap

cái vụ cảnh báo tốc độ trong GPS smile chỉ là set âm thanh cảnh báo mức 60km.h. nó không có khả năng phát hiện ra "anh Hùng Núp" các bác lưu ý dùm em. vì ở US tụi nó xài GPS live, tức thông tin update trực tiếp. còn ở VN mình chỉ mới số hoá được bản đồ, cũng như các thông tin phụ trợ. phần còn lại thì.. chờ thời gian nữa.

nói chung là ở VN mình có đủ đồ ăn chơi cho xe hơi vậy là mừng rồi. em đi tỉnh lạ, chi việc làm theo nó, chả bao giờ lạc.

Hạng B1
10/11/04
59
0
0

Đành phải chờ đợi VietMap Live thôi ha? Nhưng có còn hơn không với đường xá của mình thì khổ cho các bác kỹ sư VMap quá cập nhật suốt ngày thôi. Hnày em lấy Cam 2007 cũng phải nghiên cứu vụ này hay quá. Hà Nội lắp chỗ nào bác nhỉ?? Mà Cam LE có thiết kế được thêm màn hình không thế? CHỗ nào cho hợp lý nhât, em đang bănn khoăn đây.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Có một lần em và bác lơ xém bị anh hùng Núp bắn nhưng bác Lơ đã giảm tốc độ kịp nhờ Vietmap cảnh báo giảm tốc độ để chuẩn bị vào địa phận của thị xã Châu Đốc. Em nghĩ VietMap đã dựa vào ranh giới các địa phận khu dân cư để cảnh báo giảm tốc độ.