Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53
RE: Cho iem khoe vợ 2 Wagon sau khi đi mỹ viện :D

Trích đoạn: Automatic

Phải nói là rất đẹp và vừa mắt ! Nếu khen thì phải khen cả 2 ông : chủ đầu tư và nhà thầu chính đều có mắt thẩm mỹ và không ngại o bế con xe !

Bộ kính bấm điện là đẹp nhất wả đất, nhìn gin như thật. Ốp hông và ốp cản trước ( trông quen quen,có phải gọt lại của cản Zace?[8|]) tuy nhẹ nhàng nhưng khá khỏe khoắn.
Khen xong rồi nhá, bây giờ cho phép góp ý tí xíu thôi nhé, có gì không đúng xin 2 bác bỏ quá:D : bộ phanh sơn màu hơi bị... quê. Nên đổi lại màu Xám Sáng hay màu mè lắm thì màu vàng nhũ như bộ phanh mấy xe gắn máy thì ok hơn.;)
Rất cám ơn những ý kiến quý báu của bác :D

Vụ sơn cụm phanh em cũng hơi lăn tăn vì lúc đó lomo đi vắng, em cũng nhớ là nên sơn mầu nhũ vàng nhưng ông chuyên gia sơn (thấy lomo bảo là lương ông ý nhưng 9tr/ tháng cơ đấy hic.. ) bảo nên sơn mầu cam vì ông ý bảo trong SG toàn làm vậy. Để hôm tới rảnh em sẽ qua sơn lại vậy :(

Lomo ui, giảm lương ông thợ cả đó đêêêêêêêêê :D

@vuhn2509: Ko có đâu bác ạ. Rất thích bộ đèn của bác nhưng em hết xiền rồi mới chán chứ hic... :(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: Automatic

Bộ kính bấm điện là đẹp nhất wả đất, nhìn gin như thật. Ốp hông và ốp cản trước ( trông quen quen,có phải gọt lại của cản Zace?[8|]) tuy nhẹ nhàng nhưng khá khỏe khoắn.

Em ạ bác! ma xó vãi:D nhưng mà đúng rồi đấy, không phải gọt, mà cắt thành 4 miếng rồi nối, cắt bỏ tè le.
Cái màu sơn phanh là do chủ xe quậy với thợ nhá!

P/S Em thì thấy mỗi cái tem màu CAM ở đuôi là đẹp thôi:D

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

trước đây nhìn wagon thấy xấu! nhưng nhìn con này rồi thì ngon đấy chứ!
đẹp!

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: lomo

Em ạ bác! ma xó vãi:D nhưng mà đúng rồi đấy, không phải gọt, mà cắt thành 4 miếng rồi nối, cắt bỏ tè le.
Cái màu sơn phanh là do chủ xe quậy với thợ nhá!

P/S Em thì thấy mỗi cái tem màu CAM ở đuôi là đẹp thôi:D
Bác Lomo ui, tôi thấy bác bảo ông thợ đó lương gấp đôi ông thứ trưởng bộ tôi, chắc giỏi tầm bộ trưởng nên ông ý bảo giề cũng nghe theo mà

Bác thấy tem 2 bên hông đã ổn chưa? Đằng sau xe còn 1c tem nổi nữa (dán trên cái tay của) nhưng chưa xong. Hôm tới nhờ bác nốt mấy thứ nữa nhé.
Vụ xe cộ này vui phết, ở CQ và hàng xóm đều sang bình loạn. Cả trên net nữa, bác sang OF mà xem ;)

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: vuhn2509

Iem tưởng Wagon có kính điện cả 4 cửa theo xe chứ ạ?

Tôi cũng mua xe này hồi cuối 2002 thì có kính điện 4 cửa, nhưng hình như đời cũ hơn thì không có.
Xe đời bây giờ kính điện giống hệt như cái bác quangloc mới lắp:

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: fatboy

Tôi cũng mua xe này hồi cuối 2002 thì có kính điện 4 cửa, nhưng hình như đời cũ hơn thì không có.
Xe đời bây giờ kính điện giống hệt như cái bác quangloc mới lắp:

Đâu bác ơi, xe em đời 2003, có kính điện và khóa trung tâm mà
Em chụp ảnh chỗ đó là vì lomo sơn cho em các tay cửa, mặt taplô.. mầu nòng súng mà :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Em phải nhờ Suzuki.com.vn để so sánh: Đẹp, và thích nhất bộ mâm, bác không kèm ảnh cũ như mấy cô sau khi đi mỹ viện: Trước-Sau. . Tiếc là bác hông nói cái cục :D Vừa ý là chính hả bác?:D

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Cho em ngoài lề tý nhé

@quangloc: bác có phải là ets bên HHVN???

Hạng B2
24/3/06
198
5
0
TPHCM

Bộ phanh xe em cũng sơn màu cam này, từ hồi mới mua. Em cũng thấy wê thiệt nhưng mà lười lắm, kệ:D