7/3/17
6
0
1
Mình nhận dạy thực hành lái xe học trực tiếp tại đại học An Ninh .Chi phí hiện tại bằng B2 tầm 8 triệu 8 ( học phí + lpsh + giờ tb + linh tinh ) . Đóng trước 40% được học thực hành ngay ,thời gian chờ thi dưới 4 tháng .Bạn nào quan tâm cứ alo 0934331496

Hạng B2
12/1/19
215
161
61
Mình là một trong những người đăng kí học lái xe B2 ở trung tâm đào tạo lái xe ĐH An Ninh nhân dân số 94 An Dương Vương quận 5, TPHCM. Trước khi đăng kí mình có kiểm tra thông tin trên website của bộ GTVT HCM, thấy đây cũng là 1 cơ sở đào tạo được cấp phép. Do tin tưởng đăng kí, trung tâm cho nhân viên tới trực tiếp để làm hồ sơ từ 27/7/2018, rồi hẹn chắc trước tết thi...vậy mà sau bao lần thay đổi thông tin lịch thi, tới giờ mình còn chưa được thi tốt nghiệp (thi tốt nghiệp rồi mới thi sát hạch). Mình đnag chờ 16/3 thi tốt nghiệp tại trường.
Mọi người né chổ này ra nhé, để về chụp lại cái hồ sơ rồi mình chia sẽ với mọi người. Quá thất vọng với cái trung tâm này

http://sgtvt.hochiminhcity.gov.vn/thongtintonghop/Lists/Posts/AllPosts.aspx?CategoryId=10

2/7/18
2
0
1
33
Chào Anh Chị.
Em muốn học bằng B2 tại trường DH An Ninh ( Đối diện Suối Tiên ) nhưng sáng nay đến thì phòng ghi danh bảo là đã đủ học viên đến hết năm 2019 ko nhận thêm. Vậy có cách nào đăng ký học trực tiếp tại trường mà ko qua dịch vụ bên ngoài được ko ạh.
Thanks anh chị chỉ giáo ạh.

Hạng B2
12/1/19
215
161
61
Chào Anh Chị.
Em muốn học bằng B2 tại trường DH An Ninh ( Đối diện Suối Tiên ) nhưng sáng nay đến thì phòng ghi danh bảo là đã đủ học viên đến hết năm 2019 ko nhận thêm. Vậy có cách nào đăng ký học trực tiếp tại trường mà ko qua dịch vụ bên ngoài được ko ạh.
Chỉ có cách chờ thôi bác,còn ko vô hoàng Gia kìa, hơi mắc nhưng chất lượng đảm bảo

Hạng B1
26/8/17
77
12
15
36
Chào Anh Chị.
Bạn ghé số 45 Bùi Đình Túy P.26 Q. Bình Thạnh (trường dạy lái xe Tiến Thành) đăng ký nhé, ở đó đang mở khóa đấy

7/3/17
6
0
1
Chào Anh Chị.
Gv nộp giùm thì mới được bạn .

Hạng B1
26/8/17
57
11
8
42
Trường đó là trường nhà nước thì phải, mà trường nhà nước cũng hơi lo