Tập Lái
12/9/17
9
0
1
27
Em mới gọi lên hỏi thì kêu là lên Q10 làm hồ sơ, đóng tiền, hoặc cho địa chỉ có người đến làm tại nhà
Lý thuyết thì hoặc là học trên Q10, hoặc là lên lấy tài liệu về nhà tự học.
Thực hành thì 12 buổi, mỗi buổi khoảng 1 tiếng.
Bây giờ đăng kí, tháng 9 thi. Giá khoảng 7.1tr.
Ko biết có ổn như trên ko vì nghe mấy bác kêu ở An Ninh giờ đông đúc lắm nên sợ ko kịp có bằng trước tết năm sau.
bây giờ học giá 7tr1 mà tháng 9 thi là không có đâu bạn nhé. bạn học bây giờ thì có thể tháng 11 là thi. nếu bạn xác định là học ở an ninh thì nên xuống địa chỉ ở gần suối tiên ý. chỗ đó mới uy tín nhé. không nên nộp hồ sơ vào vào các địa chỉ khác để tránh hối hận về sau nè. xuống an ninh nộp hồ sơ thi nên nộp qua Thầy. Thầy sẽ lo cho mình tất cả nhé.

Tập Lái
2/6/18
1
0
1
36
Địa chỉ chính xác là 63 sương Nguyệt Ánh bạn nhé , hiện giờ chỗ nào cũng quá tải nhưng bên đây sẽ linh động giải quyết cho bạn hơn . CHỗ nay day chủ yếu bằng xe vios nên chất lượng dạy tốt , thầy giáo cũng nhiêt tình , đợt rồi bị dính "phót " vì nhân viên túng thiếu nhân riêng rồi bắt trung tâm chịu trách nhiệm chứ thật sự thấy rất hài lòng , ko ăn gian hay kiếm thêm từ học viên

Tập Lái
6/6/18
1
0
1
33
a cho e hỏi là a đăng ký chỗ nào ở trong trường ạ. tại e cũng mới đăng ký trong đó ra và ko biết mình có bị lừa đảo ko nữa. học phí là 7tr2 e đăng ký gói nâng cao là 8tr2. e có hỏi chị tư vấn có phát sinh phí gì ko thì chị nói không chỉ phải đóng lệ phí thi là 600k vào ngày thi nữa thôi. a cho e hỏi thêm là a đã lấy được bằng chưa hay vẫn đang chờ thi và a học bao nhiu tháng mới được thi vậy ạ. e lo quá mong a trả lời giúp ạ.
thầy dạy lái xe của a phải tên phát ko ạ.
Học thế nào bạn. Ổn không? Trường hợp mình cũng giống như bạn

Đang nản với trường ĐHANND đây,thi hồi 31 tây tháng 5,nay là 1 tây tháng 7 rồi mà chưa có thông báo có bằng,lúc đăng ký thi thì nói là 1,2 tuần,theo quy định Sở GTVT là tối đa 20 ngày có bằng...mà trường này trực thuộc BCA chơi dây thun dễ sợ

Hạng B1
23/4/12
81
4
8
32
Mình theo dõi topic này cùng gần 2 năm...tuần trước quyết định xuống dhannd hỏi học B2...
Thấy nhiều người khen sao chứ mình vừa vào là mất cmn cảm tình rồi...
Thằng mặc áo an ninh giữ cổng ngồi trên bàn...viết thẻ nói chuyện bố láo...
hỏi nó phòng đăng ký học lái xe chỗ nào vậy anh? Nó kêu hỏi thầy đi nè...mình thì sợ cò lái nên muốn tìm cái phòng đăng ký hỏi cho chắc...Vậy mà nó ko chỉ...chỉ kêu hỏi ông thầy đang đúng bên nó...(chắc ăn rơ với nhau)
TÌm dc tới cái phòng...mấy con nhỏ tư vấn làm chừng hửng...
Hỏi đăng ký học thì bảo hết chỗ rồi...
Hỏi khi nào có khóa mới kêu ko biết...
Hỏi 1 khóa khoảng nhiêu tiền: kêu ko biết tùy khóa, mình mới hỏi thế có giá tham khảo ko để biết đường chuẩn bị...nó kêu ko biết...(mẹ nó...tụi nó ngồi thu tiền mà ko biết là sao), kêu muốn biết thì đi vòng vòng mấy trung tâm bên ngoài kia mà hỏi rồi đăng ký...mình mới nói em đã sợ mấy trung tâm ngoài nên mới chạy xuống tận đây...Nó kêu cứ ra mấy trung tâm bên ngoài đi...
Thế ra đi ra luôn...lấy điện thoại gọi cho 1 ông thầy ở đó mà mấy bạn chia sẻ...Thì báo em cứ yên tâm...đóng 9tr anh lo hết...đảm bảo tháng 11 thi...
Giờ biết tin ai...trung tâm báo hết chỗ...đóng tiền ổng thì lấy gì đảm bảo...
1 trung tâm đứng đầu của nhà nước mà làm việc quá quan liêu, lắp liếm...Học phí thì che giấu ko công khai...Thầy giáo thì phối hợp với nhân viên đăng ký ăn ngoài...Giả dụ như đầu xuôi đuôi lọt thì ko sao...chứ lỡ trục trặc rồi nắm ai bây giờ???

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng B1
21/10/15
58
14
8
39
theo em nghĩ mấy trường kiểu nhà nước đấy thì chắc chắn uy tin lên hang đầu rồi nhé bác

Tập Lái
15/6/18
12
4
3
42
trương dh an ninh trươc em cũng học ở đó nè các bác thi xong hơn tháng mới lấy đc bằng

Tập Lái
5/10/18
4
0
1
30
Mình cũng tốt nghiệp từ trường nầy. do gần chổ làm tiện đi lại.
1. Trường có xe tương đối tốt. vios MT 2013-2014 hay xe tải đời 2013 => xe ok
2. Giờ học linh hoạt. Lấy số thầy rồi tự sắp xếp giờ lên chạy => không giới hạn thời gian chạy sa hình
3. Thầy giáo thì tùy người. Nói chung là nhiệt tình nhưng riêng với trường hợp của mình thì không ( chắc do có ác cảm từ lúc đầu còn vì sao thì....XXXX...)
4. Phí không có phát sinh thêm. ngoại trừ 200k chạy đường trường.
5. Lý thuyết thì 1,2tr.

Đó là trải nghiệm về trường nầy còn những trường khác thì không rành lắm.
Bạn đky bnhiu tiền v