.HE confirmed
Hạng B1
28/10/14
89
70
18
Chắc cụ may mắn!!! Mà .... ai may mắn mãi được nhỉ???? Đã đi xe , lại trên đường VN thì sớm hay muộn cũng có va quẹt!!! Mềnh đi cực kỳ cẩn thận và chắc... nhưng thỉnh thoảng cũng có quẹt nhẹ...... họ quẹt mềnh!!!:3dcuoi:
Không phải may mắn mà là an toàn ạ. Nếu bác giữ đúng khoảng cách an toàn thì....không sợ quẹt đâu. Qua ngã 3 ngã tư để ý xung quanh nhất là mấy ông thần hăm he cúp đầu xào đuôi. Em vẫn chạy kiểu an toàn đó mà. Còn BỊ QUẸT thì chịu thôi.:3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Xe_chuong_ga II
.HE confirmed
Hạng B1
28/10/14
89
70
18
Bác chưa quẹt hỉ? Vại sẽ quẹt thôi....:3dcuoi:
E không sợ chù ẻo, chỉ sợ mình đi xe không tỉnh táo, mất tập trung, thiếu quan sát, nhất là qua ngã 3,4 bùng binh... không giữ khoảng cách an toàn thì sẽ có chiện liền. Cầm vô lăng phải tỉnh táo. Đặc biệt là UỐNG RƯỢU BIA THÌ DỨT KHOÁT ÔM... EO BÁC XE ÔM HAY NẰM BĂNG SAU TAXI cho chắc.

Bạn của bác chủ ý thức tham gia giao thông kém thật, gặp cụ già đi bộ qua đường cũng ko thèm nhường đường, gặp xe đang trên đường ưu tiên cũng ko thèm nhường, nên mới bị tình trạng như vậy là cũng đúng. Ủi zô ngời đi bộ thì ko biết sẽ ra sao..!

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
Hôm bửa ngồi chung xe thèng bạn, xe vô vòng xuyến rất đông xe ô tô, máy chen chật cứng. Xe tải ôm sát lươn, xe bạn em ôm sát ngoài bên hông đuôi phải xe tải, bốn bề xe máy bao vây. Xe tải chạy lên quẹo trái sao mà cái đít nó móc vô cánh cửa 1 vệt.

• Like
Reactions: Xe_chuong_ga II
Hạng C
18/10/13
856
565
113
E không sợ chù ẻo, chỉ sợ mình đi xe không tỉnh táo, mất tập trung, thiếu quan sát, nhất là qua ngã 3,4 bùng binh... không giữ khoảng cách an toàn thì sẽ có chiện liền. Cầm vô lăng phải tỉnh táo. Đặc biệt là UỐNG RƯỢU BIA THÌ DỨT KHOÁT ÔM... EO BÁC XE ÔM HAY NẰM BĂNG SAU TAXI cho chắc.
Éo ẹ nó, cái Fọt tè yêu quí trước đây của em, ko hề va chạm ngoài đường, mà đi Đà Lạt, để trong sân Ks còn bị nó gạch cho mấy nhát thấu xương, phải sơn lại đó bác....Bị quẹt hay ko, theo em nghĩ chỉ do mình tối đa 70%, còn 30% là do khách quan, mình ko thể quyết định được.....

Hạng C
18/10/13
856
565
113
Hôm bửa ngồi chung xe thèng bạn, xe vô vòng xuyến rất đông xe ô tô, máy chen chật cứng. Xe tải ôm sát lươn, xe bạn em ôm sát ngoài bên hông đuôi phải xe tải, bốn bề xe máy bao vây. Xe tải chạy lên quẹo trái sao mà cái đít nó móc vô cánh cửa 1 vệt.
Bon chen, cho chết luôn!:3dnhiumay:

• Like
Reactions: hoauyen
Hạng C
18/10/13
856
565
113
Bạn của bác chủ ý thức tham gia giao thông kém thật, gặp cụ già đi bộ qua đường cũng ko thèm nhường đường, gặp xe đang trên đường ưu tiên cũng ko thèm nhường, nên mới bị tình trạng như vậy là cũng đúng. Ủi zô ngời đi bộ thì ko biết sẽ ra sao..!
Éo ẹ, hắn nhận gạch đủ gòi....kekeke....:3dcuoi:

Hạng C
27/1/15
881
3.566
93
50
Chạy cẩn thận mà bị quẹt vậy nè, đố bác xe gì gây ra
Cho mượn xe và cái kết sau 1h

• Like
Reactions: .HE
Hạng B2
15/9/10
241
601
93
Bác chủ làm em ngại quá vì em chuyên chạy xe mượn thôi. Em chưa biết cảm giác cho mượn xe như thế nào nhưng em cũng đoán được nên trước giờ mỗi lần mượn xe (bất khả kháng mới mượn) thì trước khi trả xe em đều:
- Rửa xe, xịt gầm (có khi còn dọn hút bụi nội thất luôn)
- Kiểm tra trầy xướt
- Đổ đầy bình xăng.
Nên đến giờ em thấy ổn ổn.

Xem clip của bác hình như là bạn bác có đạp thắng (nghe kêu) nhưng không ăn (chưa quen số sàn nên không cắt côn) hoặc canh chưa chuẩn.
Nhưng em nghĩ bác nên lấy xuống, biết đâu người bạn ấy đang cảm thấy rất buồn vì những gì bác đưa lên đây. Cũng như em, nếu bạn em đưa em lên đây như vậy chắc em buồn, chứ không giận được vì lỗi của mình mà.