.HE confirmed
Hạng B1
28/10/14
89
70
18
Éo ẹ nó, cái Fọt tè yêu quí trước đây của em, ko hề va chạm ngoài đường, mà đi Đà Lạt, để trong sân Ks còn bị nó gạch cho mấy nhát thấu xương, phải sơn lại đó bác....Bị quẹt hay ko, theo em nghĩ chỉ do mình tối đa 70%, còn 30% là do khách quan, mình ko thể quyết định được.....
Cái vụ gạch đá, hay tác nhân khách quan thuộc về HÊN XUI nhen bác, cái đó thì THUA. Cái ae đang bàn ở case này là Ý THỨC CHỦ QUAN về chạy xe quá kém của thằng bạn chủ thớt ợ.

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng C
18/10/13
856
565
113
Cái vụ gạch đá, hay tác nhân khách quan thuộc về HÊN XUI nhen bác, cái đó thì THUA. Cái ae đang bàn ở case này là Ý THỨC CHỦ QUAN về chạy xe quá kém của thằng bạn chủ thớt ợ.
Chưa biết được do ý thức kém hay do hoảng loạn, tê cứng chân tay bác.....Em thấy hắn chạy chậm như rùa, và chả có phản xạ đạp phanh hay đánh lái để tránh gì hết....Chắc tè ra quần!
Giống như hôm nọ, đi khám sức khỏe, ông bác sĩ ngoại hỏi có mổ xẻ gì chưa? Em nói em ko mổ, ông bác sĩ bảo chưa mổ thì đúng, còn nói ko mổ là chưa chắc à! Biết đâu ngay ngày mai đó!
Em ghi nhận ông ấy nói đúng!
Chả ai biết ngày mai sẽ có chuyện gì....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: .HE and Vongmautoan
Hạng D
4/2/08
4.575
6.441
113
TPHCM
xem clip thấy sau khi va chạm bác ấy còn chạy 1 đoạn mà không dừng lại liền, mém tí em tưởng bác ấy múc luôn cái trụ nước chữa cháy nữa