Hạng C
10/5/06
750
400
83
RE: Chổ rửa hình đẹp ở Sài Gòn

Cám ơn các bác, lần sau em sẽ rửa ở Phương Quỳnh , vì ở đó tiện đường em đi làm.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Em thì chỉ rửa hình ở Kim Long thôi. Nằm trên đường Nguyễn Huệ đó ạ! Ở đây rửa hình thì khỏi chê rồi :)

Hạng B2
12/4/08
200
0
0
53
Saigon

Trích đoạn: thuytram

Em thì chỉ rửa hình ở Kim Long thôi. Nằm trên đường Nguyễn Huệ đó ạ! Ở đây rửa hình thì khỏi chê rồi :)

Chính xác. Địa chỉ là 82 Nguyễn Huệ. Thợ ảnh ở đây có trình độ PS rất pro.

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

Em đi rửa ảnh là hay nhìn...đám thợ con. Vì PS là bệnh nghề nghiệp của tiệm rửa ảnh rồi....cứ mở ảnh là phải chỉnh cái đã...không bảo sửa cũng sửa. Cho nên đi rửa ảnh cũng...hồi hộp phết

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

cuối cùng em không biết rửa ở đâu luôn[8|]

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: cute

thế mí bác cho em hỏi chụp hình ở đâu thì đẹp ạ?:D,tất cả mọi loại hình nhá các bác
chụp hình ... thì Thái Phiên đi bác:D:D:D:D

Hạng C
10/5/06
750
400
83

thế mí bác cho em hỏi chụp hình ở đâu thì đẹp ạ?:D,tất cả mọi loại hình nhá các bác

Chổ chụp hình dẹp thì em ko biết, nhưng em biết chổ chụp hình miễn phí : Em đây ạ! :D

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM

Trích đoạn: huunhankt

Chổ chụp hình dẹp thì em ko biết, nhưng em biết chổ chụp hình miễn phí : Em đây ạ! :D

Chụp xong có giao hình miễn phí luôn kg bác:D

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

Em có biết tiệm Thế Quân trên đương Nguyễn Huệ rửa hình cũng pro lắm. Nhưng dạo gần đây chuyển xuống Kim Long dưới Hai Bà Trưng cho gần rồi.

Hạng C
10/5/06
750
400
83

Trích đoạn: tuanhfam

Trích đoạn: huunhankt

Chụp xong có giao hình miễn phí luôn kg bác:D

Cái dzụ này để em suy nghỉ lại. :)