Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Bác mô tả sơ cái hẻm sonax cho em với. Đi ngang có liếc nhưng không thấy
gần chổ Mer showroom đó pác, có cái hẻm nho nhỏ. nhanh nhất pác gọi contact info. on website có người hướng dẫn tận tình

Hạng B2
12/5/14
157
97
43
Detailing Vietnam
detailing.vn
Là chỗ nào bác? Bác cho cái địa chỉ cụ thể bữa nào em làm chuột bạch. Giá cả 1 lần hết nhiêu?
Bên Q7 thì có chỗ của bác Khắc Trung rửa xe cũng dùng sản phẩm 3M thấy cũng ok.
Hi, cảm ơn bác, bên em ở đường 31B Phường An Phú, Q2 (phía sau metro An Phú). Bác đi chưa íiết thì alo em 0907689106. Bên em rửa xe cả ban đêm nữa nha bác nên bác cứ yên tâm.

Hạng D
1/6/11
4.532
8.658
113
13
Bác mô tả sơ cái hẻm sonax cho em với. Đi ngang có liếc nhưng không thấy
Đi từ ngã 4 HX về đến cái showroom bán gạch,tấp vô cái hẻm bên phải của showroom,địa chỉ nó nằm trong hẻm bên trái nhưng bác phải vào hẻm bên tay phải showroom nhe

Tập Lái
13/3/15
47
43
18
48
Rửa cơ bản chắc 70k. Còn xịt gầm +... hình như khoảng 150k. Em nhớ không rõ nữa.

Đi thì hơi lòng vòng tí tẹo. Bác vào đây site của bên đó lun coi thử https://detailing.vn/bang-gia/
Rửa chi mắc vậy bác, em rửa thường tầm 60k (rửa bọt thân xe + vê sinh hút bụi), còn muốn rửa xịt gầm + 10k nữa thôi. Họ để xe lên mâm nâng lên rồi xịt cho sình dính ở gầm xe sạch thôi mà.
Em ở khu Hoàng Anh Gia Lai trên đường Nguyễn Hữu Thọ, đưa qua rửa xe bên Bảy Bằng thì giá cũng 90k là hết rồi mà rửa cũng vậy, chẳng qua chi phí mặt bằng của họ cao hơn những chỗ khác thôi.

Hạng B2
12/5/14
157
97
43
Detailing Vietnam
detailing.vn
Rửa chi mắc vậy bác, em rửa thường tầm 60k (rửa bọt thân xe + vê sinh hút bụi), còn muốn rửa xịt gầm + 10k nữa thôi. Họ để xe lên mâm nâng lên rồi xịt cho sình dính ở gầm xe sạch thôi mà.
Em ở khu Hoàng Anh Gia Lai trên đường Nguyễn Hữu Thọ, đưa qua rửa xe bên Bảy Bằng thì giá cũng 90k là hết rồi mà rửa cũng vậy, chẳng qua chi phí mặt bằng của họ cao hơn những chỗ khác thôi.
Chỗ của em dành cho các bác quan tâm chăm sóc xe của mình. Nhiều bác ở đây đã sử dụng dịch vụ rồi có thể đánh giá được

• Like
Reactions: NeedFSpeed
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
mềnh tự rửa...lâu lâu lười quá thì ra sonax đbp, mà chật thật nhưng thôi kệ, dù gì cũng đàng hoàng bằng sp Sonax cho yên tâm
bác speed share cho e kinh nghiệm tự rửa với,cả trong cả ngoài luôn bác nhé ^^. tks bác

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Chỗ của em dành cho các bác quan tâm chăm sóc xe của mình. Nhiều bác ở đây đã sử dụng dịch vụ rồi có thể đánh giá được
em đang sắp xếp để qua bên pác làm, em đã nghe tiếng thơm đã lâu...chỉ do e tuốt phú nhuận qua thì cũng xa ah.