Tập Lái
1/7/16
28
30
13
33
Sài gòn
www.facebook.com
Chỗ rửa xe UY TÍN và CHẤT LƯỢNG tại HCM
Chào các bác,
Em xin gửi các bác chương trình khuyến mãi đặc biệt mùa EURO
KHUYẾN MÃI LỚN CHO MÙA MƯA
TẶNG GÓI WAX BÓNG BẢO VỆ SƠN
(trị giá 450k) KHI RỬA XE TẠI DETAILINGPRO
Thời gian từ: 15/6 - 15/7/2016

Đặc biệt bên em rửa xe sử dụng hoàn toàn bằng nước máy
Mừa mưa là các tác nhân gây ăn mòn kim loại và phá hủy sơn trên xe ô tô. Khi nước mưa trộn với bùn đất và bụi bẩn trên đường – vốn cũng chứa nhiều chất ăn mòn rồi bám lâu ngày trên xe, tốc độ ăn mòn càng nhanh hơn. Thêm vào đó, độ ẩm không khí rất cao cũng khiến quá trình ô xy hóa kim loại diễn ra mạnh hơn. Các hiện tượng này có thể không thấy được bằng mắt thường trong ngày một ngày hai, nhưng nếu chú ý thật kỹ bạn sẽ nhận ra xe đã cũ đi so với hồi trước mùa mưa.
2 dòng sản phẩm FDT và FDC là dòng Fluid Dynamic của DK – Detailing Kingdom (Châu Âu) chăm sóc và bảo vệ xe bạn trong mùa mưa đồng thời tạo bóng mượt cho nước sơn
Ø FDT – Fluid Dynamic Teflon thành phần có Teflon chất phủ mặt chảo chống dính, tạo độ trong cho nước sơn. Nên dùng cho các xe màu sáng (bạc, trắng, ngọc trai)

Ø FDC – Fluid Dynamic Carnauba thành phần có Carnauba là chất chiết xuất từ cây cọ Brazil, tạo độ mượt cho nước sơn. Nên dùng cho xe sẫm màu.

Cả 2 sản phẩm đều thực hiện chức năng:
o Tăng cường độ bóng cho sơn
o Chống bám nước
o Chống bám bụi
o Chống tĩnh điện
o Ngăn tia UV phá hại và làm hỏng sơn
o Sản phẩm FDC và FDT đều có chất làm sạch nên chi cần rửa rồi wax lên và lau lại là xe không những sạch mà còn bóng.

TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE VÀ RỬA XE CHUYÊN NGHIỆP - DETAILINGPRO
Số 78 Đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (gần Metro An Phú)

Đang rửa bên Bác. Thấy dịch vụ và cách rửa tốt quá mà giá cũng tóit nữa. Chúc bác chủ càng đông khách

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
View attachment 507861
Đang rửa bên Bác. Thấy dịch vụ và cách rửa tốt quá mà giá cũng tóit nữa. Chúc bác chủ càng đông khách

Cám ơn bác đã ghé ủng hộ, hy vọng sẽ được chăm sóc xế yêu của bác lâu dài ạ, có gì thiếu sót mong bác góp ý thêm để tiệm em phục vụ ngày càng tốt hơn.

Tập Lái
1/7/16
28
30
13
33
Sài gòn
www.facebook.com
Cám ơn bác đã ghé ủng hộ, hy vọng sẽ được chăm sóc xế yêu của bác lâu dài ạ, có gì thiếu sót mong bác góp ý thêm để tiệm em phục vụ ngày càng tốt hơn.

Sáng nay có điện thoại nên e quên mất, xe e rửa ngoài và vệ sinh nội thất, ko xint gầm nhưng do lúc đến hết chỗ nên chạy lên chỗ gầm luôn. Nhân viên đang rửa thì chị chủ về :D Cho e hỏi trc để ko bị hố nha, xe e là Mini đúng ko? Nếu đúng thì sáng nay chị chủ tính nhầm tiền cho rùi :3 Rửa và vệ sinh hút bị tổng là 70k, chị chủ chắc do nhầm, thấy xe e đậu trên chỗ nâng gầm tưởng e xịt gầm nên tính em 100k. E lubu nghe đt nên ko để ý, về nhớ lại thì thấy đúng thiệc :D

Nhưng em ưng bên bác lắm, dọn nội thất sạch với thơm lắm, mùi dễ chịu, chạy về chở ba má vợ tương lai mà đc khen xe thơm thế mừng chít.

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Sáng nay có điện thoại nên e quên mất, xe e rửa ngoài và vệ sinh nội thất, ko xint gầm nhưng do lúc đến hết chỗ nên chạy lên chỗ gầm luôn. Nhân viên đang rửa thì chị chủ về :D Cho e hỏi trc để ko bị hố nha, xe e là Mini đúng ko? Nếu đúng thì sáng nay chị chủ tính nhầm tiền cho rùi :3 Rửa và vệ sinh hút bị tổng là 70k, chị chủ chắc do nhầm, thấy xe e đậu trên chỗ nâng gầm tưởng e xịt gầm nên tính em 100k. E lubu nghe đt nên ko để ý, về nhớ lại thì thấy đúng thiệc :D

Nhưng em ưng bên bác lắm, dọn nội thất sạch với thơm lắm, mùi dễ chịu, chạy về chở ba má vợ tương lai mà đc khen xe thơm thế mừng chít.

Cám ơn bác đã có lời khen và góp ý chân thành, đồng thời cũng rất xin lỗi bác về sự nhầm lẫn này, việc này đã từng xảy ra và 1 phần cũng do sáng sớm em chưa kịp ghé qua tiệm, nv nữ thu tiền của tiệm chứ ko phải bà cả nhà em, em đã cảnh báo 1 lần do ko chịu hỏi khách và nhân viên rửa xe kỹ nên đã từng tính nhầm của khách cũng vụ xịt gầm 1 lần (có thể hơn...), vì bên em xịt gầm rất kỹ nên tính giá cũng khá cao (30k) nên khoản chênh lệch ko hề nhỏ, quan trọng hơn là cái tính chuyên nghiệp và chu đáo với khách..., nên em đã có kế hoạch tìm người khác, cô nv đó cuối tháng này em cho nghỉ.
Bác cũng ko phải áy náy vì em thấy ko ổn và có kế hoạch thay người trước đó rồi ạ.
Còn việc tính nhầm của bác em sẽ ghi chú lại, lần tới bác ghé em bù lại cho bác nhé, hết sức rút kinh nghiệm và cảm ơn bác rất nhiều.
Thân.

Tập Lái
1/7/16
28
30
13
33
Sài gòn
www.facebook.com
Cám ơn bác đã có lời khen và góp ý chân thành, đồng thời cũng rất xin lỗi bác về sự nhầm lẫn này, việc này đã từng xảy ra và 1 phần cũng do sáng sớm em chưa kịp ghé qua tiệm, nv nữ thu tiền của tiệm chứ ko phải bà cả nhà em, em đã cảnh báo 1 lần do ko chịu hỏi khách và nhân viên rửa xe kỹ nên đã từng tính nhầm của khách cũng vụ xịt gầm 1 lần (có thể hơn...), vì bên em xịt gầm rất kỹ nên tính giá cũng khá cao (30k) nên khoản chênh lệch ko hề nhỏ, quan trọng hơn là cái tính chuyên nghiệp và chu đáo với khách..., nên em đã có kế hoạch tìm người khác, cô nv đó cuối tháng này em cho nghỉ.
Bác cũng ko phải áy náy vì em thấy ko ổn và có kế hoạch thay người trước đó rồi ạ.
Còn việc tính nhầm của bác em sẽ ghi chú lại, lần tới bác ghé em bù lại cho bác nhé, hết sức rút kinh nghiệm và cảm ơn bác rất nhiều.
Thân.
Oki bác :D lần tới ghé e xịt gầm luôn để dễ tính heng :D

• Like
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Thân.
tu VVKiet chay qua bac bang cach nao the bac?

• Like
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
tu VVKiet chay qua bac bang cach nao the bac?

Bác qua hầm Thủ Thiêm rồi bỏ ngã tư đầu tới ngã tư thứ 2 bác rẽ trái vào đường Trần Não đi hết đường sắp ra xa lộ Hà Nội thì bác rẽ phải đi vào đường Song Hành (song song với XLHN) rồi bác chạy qua cơm tấm Kiều Giang khoảng 100m tới số 78 là tới (cách Metro khoảng 80m)

• Like
Reactions: nhv_eng_1709
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Bác qua hầm Thủ Thiêm rồi bỏ ngã tư đầu tới ngã tư thứ 2 bác rẽ trái vào đường Trần Não đi hết đường sắp ra xa lộ Hà Nội thì bác rẽ phải đi vào đường Song Hành (song song với XLHN) rồi bác chạy qua cơm tấm Kiều Giang khoảng 100m tới số 78 là tới (cách Metro khoảng 80m)
em cam on bac.it bua dem vo 2 qua cho bac cham soc dum 1 bua

• Like
Hạng C
22/4/13
538
325
63
Hi, cảm ơn bác, bên em ở đường 31B Phường An Phú, Q2 (phía sau metro An Phú). Bác đi chưa íiết thì alo em 0907689106. Bên em rửa xe cả ban đêm nữa nha bác nên bác cứ yên tâm.
Bác chỉ em đường qua với,inbox em chi phí dọn nội thất santafe.thanks bác
p/s: thời gian khoảng bao lâu vậy bác

• Like
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Bác chỉ em đường qua với,inbox em chi phí dọn nội thất santafe.thanks bác
p/s: thời gian khoảng bao lâu vậy bác

Bác đi qua Cầu Sài Gòn hướng ra xa lộ Hà Nội thì rẽ phải vào đường Song Hành, khi nhìn mấy bảng hiệu METRO cách nó khoảng 80m (chưa tới Metro) thì bác tìm số 78 đường Song Hành là tới DETAILINGPRO nhé. thời gian cho gói full vệ sinh dọn nội thất khoảng 4-6h nhé bác