Hạng B2
13/6/07
109
0
18
38
RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

Em vote 1 phiếu cho Thanh Trung ở Lê Văn Sỉ.Em sửa xe ở đây thấy tay nghề thợ cũng khá và nhiệt tình.

Hạng B2
1/1/08
115
15
18

mình thấy Tài Nguyễn Du cũng ok lắm . có đem con epi đi bảo dưởng vài lần , thất làm củng ok lắm (ngay góc nguyển cư trinh , trần hưng đạo)

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Trích đoạn: maxx

Trích đoạn: Automatic

Xin trân trọng thông báo cho các bác là E-gara "offline" sắp tới cũng có1 góc nhỏ dành cho "ngựa sắt dấu yêu" đấy ạ.
Tuy hơi xa ( F15, TB) nhưng hy vọng là sẽ giải quyết cho em của các bác dứt điểm các Pan, bệnh dai dẳng tưởng như kinh niên mà các nơi khác đã bó tay.:)

hehe, chừng nào open đây làm đầu năm 2008 không bác . Em sẽ mang 2 chiếc ra sửa ngay

Hay quá bác ơi. Nhưng mà bác nhớ nhập phụ tùng về nhé. E tìm cái lọc gió Spacy mà chỗ nào nó cũng bảo cái đó có hỏng đâu mà thay, Bó ..com luôn :D

Snk
Hạng B2

các bác cho em hỏi cái này, số là con Avenis của em sau khi đi bác sĩ ở chỗ Cường tay ga ngay chân cầu Bông, chỗ bác Phong í mà, sửa về thì đi ngon lành hẳn. nhưng. cái nhưng này mới đau. trước khi dắt xe về, bác mới kêu lại , mở cái tấm kiếng trước ra rồi tới cái tấm nhựa đen đen trên cái đèn trước á bác mới chỉ mình có cái chỗ nằm bên tay phải, giống như cái jack cắm điện, kg biết là cái cục gì nữa, bác ta nói đề phòng buổi sáng khi mình dắt xe ra bật công tắc mà em nó . .. vẫn ngủ không chịu dậy thì gõ ngay chỗ đó vài phát, em nó sẽ tỉnh lại, chạy ngon lành thôi .
Đầu tiên, nghe là mình hoảng tại có biết cóc khô gì xe cộ đâu thôi liều dắt xe về, vậy mà còn khôn lỏi, nghĩ chắc đây là nó lỏng jack hay gì gì đây nên bật chìa khoá rồi gõ gõ, rồi tắt, rồi lại gõ làm thử vài lần nếu nó mà lỏng thì nó tắt chứ sao. nó vẫn chả sao mới lạ.
Sang bữa sau, có khỉ gì đâu, dắt ra là mở chìa khoá lên chạy thôi, thở phào, nhẹ nhõm, yên chí lớn nhá .
Sáng nay, dắt ra, mở chìa khoá lên, nghe im re bụng đã run, coi lại, kg có điện đóm gì hết, quạt im ru, miễn đề , đồng nghĩa miễn ra khỏi nhà, hê hê hê . . .
Lấy cái pake ra, tháo y như chả chỉ mình, khỏ nó cái cộp, mở công tắc, phình phường. Bà mẹ nó !!!!!!!!!
Ngồi điên tiết lên, suy nghĩ tá lả . rủi ngày mai vậy nữa thì sao trời.
Sẵn ngồi rảnh, viết dông dài cho anh em đọc chơi cho vui, với lại ai biết chỗ nào trị bệnh cho điện đóm con Aven, chỉ tui giùm luôn . Bụng cứ tức tức, sao biết xe mình vậy mà cha thợ hông sửa, hay là cái này bất trị, tán loạn cả lên.
Mua xe về để nó phục vụ mình, để đi lại chứ có phải để mình tốn kém thời gian, tiền bạc chăm sóc nó đâu, kiểu này sao đi kiếm lúa đc anh em.

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Bác đến tiệm điện Hoàng Phi, Nguyễn Tri Phương - Đối diện QK7 (tập lái xe 4B)....để kiểm tra nhé...! Xong xuôi rồi nhớ lần sau offline nhé bác...! :D:D:D

Snk
Hạng B2

Cám ơn bác Jolie, sao bác lại khều em cái vụ offline, em sorry rồi mừ. thiệt tình bữa đó có độ từ sáng, tới 2 giờ là gần quắc cần câu rồi, hồi nãy có việc, em mới chạy ngang Nắng xanh, tự nhiên thấy ngại ngại sao á, anh em đừng buồn, mình cũng nhột lắm rồi :((

Tập Lái
7/1/08
1
0
0

em co con spacy van con moi cu moi lan keo ga len thi no cu keu rit rit , ra tiem bao duong dau mo lai ma van ko het ma con thi ko bi do co ai biet benh nay ko chi dum em voi

Bạn chịu khó gõ dấu đi, đọc mệt quá. Khi bắt đầu chạy có tiếng rít nhưng đều ga thì không kêu nữa là do dây curoa đó bạn.

Tập Lái
14/12/06
8
0
0

Các bạn cho biết chổ nào làm lại nồi xe Attila ngon không (ở BThạnh hay PNhuận thì càng tốt).
Làm ra sao và giá khoảng bao nhiêu? Xe tui khi chạy ga nhỏ thì bị lỳ và hao xăng.
Cám ơn nhiều.