Tập Lái
23/7/05
32
0
0
RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

Trích đoạn: mazda3black
Tiệm Địa này sửa rất mắc & ẩu lắm !
E hay sửa ở tiệm Thành Trung - 335 Lê Văn Sỹ P.1 Q.TB. Trong trường hợp xe bị ban dọc đường (vd đề mãi ko nổ máy -> hết bình) thì bác có thể gọi (08)-9912056 hoặc 0903788168 gặp Thành, sẽ có thợ đến tận nơi sửa xe - kéo xe bác về tiệm. Giá cả theo e chấp nhận được. Ở đây chuyên về xe tay ga bác ạ !

Em hơi thắc mắc tí. Xe hư dọc đường Lê Văn Sỹ, những đường gần Lê Văn sỹ hay bất cứ đường nào thuộc Sài Gòn thì gọi điện họ đều đến hả bác?
Nếu thế em phải lưu số điện thoại này ngay lập tức mới được. Được như thế thì tiện lợi wá còn gì.
hì hì..mà em nghĩ ở những đường xa tiệm chắc giá phải ở trên trời nhỉ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: Ricky_do

Em mới sửa con Ét sì hát của em ở đó xong bác ạ, đại tu máy ( do hồi đó em độ máy tùm lum nên h phải làm lại ) nhưng nó làm xong nhìn máy đẹp lắm, y như Jin mà máy chạy nhẹ nữa. Làm xong máy, chỉnh bình xăng, thay bac đạn, bố thắng, và nhiều thứ lặt vặt mà nó lấy em có 1t2, SH giá đó là rẻ lắm lắm so với tụi Địa rồi bác ạ
đại tu là làm cái gì vậy bác?đẻ bữa nào em lại thử cái,xe đi cũng 2 năm rồi chưa có làm gì hết nên chạy yếu quá

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thế con sh của bác đô lên cốt mấy rồi.mới làm bác thử lên được bao nhiêu.có bốc đầu tốt không?

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Trích đoạn: gacon012

Trích đoạn: mazda3black
Tiệm Địa này sửa rất mắc & ẩu lắm !
E hay sửa ở tiệm Thành Trung - 335 Lê Văn Sỹ P.1 Q.TB. Trong trường hợp xe bị ban dọc đường (vd đề mãi ko nổ máy -> hết bình) thì bác có thể gọi (08)-9912056 hoặc 0903788168 gặp Thành, sẽ có thợ đến tận nơi sửa xe - kéo xe bác về tiệm. Giá cả theo e chấp nhận được. Ở đây chuyên về xe tay ga bác ạ !

Em hơi thắc mắc tí. Xe hư dọc đường Lê Văn Sỹ, những đường gần Lê Văn sỹ hay bất cứ đường nào thuộc Sài Gòn thì gọi điện họ đều đến hả bác?
Nếu thế em phải lưu số điện thoại này ngay lập tức mới được. Được như thế thì tiện lợi wá còn gì.
hì hì..mà em nghĩ ở những đường xa tiệm chắc giá phải ở trên trời nhỉ.
Ở đâu họ cũng đến bác ạ, giá cả thì cũng dễ chịu thôi, bác cứ thử 1 lần sẽ biết ngay mà :D
Em đã thử nhiều lần rùi ! [8D]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/11/05
179
24
18

Nếu muốn tân trang làm lại mới nguyên con xe thì làm ở đâu tốt nhất vậy các bác . Em định đi tút lại nguyên con xe của em từ A đến Z , xe đã đi 2 năm rồi giờ muốn làm lại như mới từ trong ra ngoài , mong các bác chỉ chỗ giúp

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Em chưa thử bác ạ, nhưng thấy đề ba cũng ngon. Hình như nó mới lên cốt 2 thôi, hôm nào bác rãnh nhờ bác check hộ em cái nhé.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hồi trước máy bác làm cái j mà lên cốt 2 lận hả bác?bác có chơi bi độ không

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

tiệm Thành Trung này cũng tuỳ,bữa hôm nọ xe em bị lỳ máy,đến nơi thì nó bảo thay bộ nồi hết 450k,em không đem theo xiền nên bữa khác ra thì một chú thợ khác bảo là chỉ cần thay bố nồi hết 150k thôi,pó tay.

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: symbyan

tiệm Thành Trung này cũng tuỳ,bữa hôm nọ xe em bị lỳ máy,đến nơi thì nó bảo thay bộ nồi hết 450k,em không đem theo xiền nên bữa khác ra thì một chú thợ khác bảo là chỉ cần thay bố nồi hết 150k thôi,pó tay.
quan trọng là thay xong bố nồi thì thế nào kìa bác ui:D

Hạng B2
5/11/05
179
24
18

Máy xe của em khi kéo lên cũng rất là lì , nên kì này muốn đi làm lại toàn bộ cho ngon , vậy có bác nào đã thay bố nồi chưa ? Nếu thay rồi thì sau khi thay xong kéo co nhẹ hơn không ? Với lại nếu khi kéo máy kêu lớn thì phải thay dây cua-roa phải không các bác?