Tập Lái
18/4/17
4
0
3
31
cap nếu dưới 6 người. còn hơn thì lấy loại còn lại thôi bạn êi

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
gia đình 5 người đổ lại thì dùng Cap là ổn rồi ạ, Trai sẽ về đủ 2 phiên bản máy 2.5 và 2.8 như Colorado nhé bác phía trên ^^
Em chỉ thiếu cái thời gian chính xác về, còn trong năm nay sẽ về là điều chắc chắn ạ :)
Bên em đang có con Cap tồn KM theo em cũng khá tốt, không biết anh @takashima hay anh @tiger1974 có nghiên cứu thử ko ạ?
Inbox a cái giá đi An

Tập Lái
27/7/17
3
0
1
42
chevroletsaigon3s.com
Sau Triển Lãm Ô Tô lần thứ 13 tại VN:
Thì xe Traiblazer 2017 đã có mặt tại VN với mức giá trên dưới 1 tỉ, giá chính thức vẫn chưa được công bố nhưng đã có một vài khách hàng yêu thích mẫu xe này sẵn sàng đặt cọc. Mặc dù là đối thủ của Fortuner với những tính năng có phần vượt trội nhưng giá được cho là sẽ mềm hơn. Xe có gầm cao vì sở hữu khung gầm của dòng bán tải colorado chỉ phủ lên người chiếc áo Traiblazer. Thực ra nếu tiền không phải là vấn đề lớn và bạn muốn có một phong cách mạnh mẽ cơ bắp đậm chất Mỹ thì bạn chắc chắn sẽ chọn Traiblazer thay vì Cap.

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Đã hỏi qua vài bạn sâu GM, họ mới họp để triển khai về vấn đề giảm lợi nhuận để lấy doanh số và dành thị phần (thậm chí chịu lỗ) trước mắt giảm giá nhiều dòng xe nhập khẩu: Trax giảm 70tr, bán tải Colorado sau khi lăn bánh sẽ bằng với giá niêm yết ( LT =619 tr, LTZ = 820=>860tr )
Còn em "Trai chơi dơ" này mới là vấn đề, có giảm đi nữa thì cũng cở 1,1 tỏi, lăn bánh thì hơn 1,2 tỏi ( không phải bản cao cấp đâu nhé) nếu hạ giá nữa thì gia đình xào xáo, anh em chém nhau giành gái , anh Trai sẽ hạ gục em Cap, trong khi em Cap được đầu tư dây chuyền lắp ráp hơn chục năm nay, thuộc hàng bất tử dù doanh số lẹt đẹt.
Nên chờ Trai .
Vì Trai về thì Cap hạ, lúc đó ta mua Cap he he.

Tập Lái
27/7/17
2
0
1
41
congtyoto.com
Rộng rãi, khỏe khoắn và cơ bắp đậm chất Mỹ là phong cách của anh chàng Traiblazer mới về này (cái tên tuy đọc có hơi trẹo miệng một chút). Nhưng mẫu SUV 7 chỗ ChevroletTrailblazer 2017 mới về Việt nam này (tháng 8/2017) sẽ là đối thủ của các anh chàng như Toyota Fortuner, Nissan X-trail, Isuzu MU-X, Có 2 phiên bản là LT 2.5MT(số sàn) và LTZ 2.8AT( số tự động).
Tuy đều là SUV 7 chỗ nhưng tùy vào túi tiền mà bạn chọn Cap hay Trai ... Cáp thì tiết kiệm chắc cũng được cả 100 củ, còn bác muốn hoành tráng hơn và tiền không phải là vấn đề thì Trai sẽ đẳng cấp hơn hẳn rồi ....

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Giá >1.0 thì đừng nên nhập Trail về. Tốt nhất nên ráp lại CAP dầu là hay nhất.
Hiện chỉ có duy nhất 1 lựa chọn cho CAP, hơi hẹp chút.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Giá >1.0 thì đừng nên nhập Trail về. Tốt nhất nên ráp lại CAP dầu là hay nhất.
Hiện chỉ có duy nhất 1 lựa chọn cho CAP, hơi hẹp chút.
Không ưa nội thất nhất là volant Trail, cột C và đuôi Trail cũng xấu, Cap vẫn ưa nhìn hơn về mọi mặt, với khung gầm Unibone của Cap đi vẫn êm ái hơn khung gầm Trail, nếu có mua 7c, mình cũng sẽ suy nghĩ Cap nhiều hơn, mặc dù nó hẹp hơn, bù lại giá tốt hơn nhiều.

• Like
Reactions: urlybug