Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
Cho em xin cái giá. mà 2016 có up được lock cửa tự động không/
sorry a, hổm rày chạy liên tục nên ko check OS đc, bên em bán hết xe 16 rồi. Tuần trước em vừa làm con cuối cùng của cty luôn á, Cap 16 sắp có update firmware cho lock cửa auto luôn rồi a :)
Đợi a @ThépBìnhNguyên lâu quá hà...

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
sorry a, hổm rày chạy liên tục nên ko check OS đc, bên em bán hết xe 16 rồi. Tuần trước em vừa làm con cuối cùng của cty luôn á, Cap 16 sắp có update firmware cho lock cửa auto luôn rồi a :)
oh thêm cái lock cửa là y chang 2017 rồi, ở PMH còn mấy con 2016.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Giờ cũng còn người đi mua cap rev nữa ah , trong khi crv , cx5 nó đang giãm chưa dừng lại, nhìn con cap gần 10 năm tuổi mà còn feeling nữa hay thiệt .... Thánh !

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Giờ cũng còn người đi mua cap rev nữa ah , trong khi crv , cx5 nó đang giãm chưa dừng lại, nhìn con cap gần 10 năm tuổi mà còn feeling nữa hay thiệt .... Thánh !
Em ko nâng b...i. Nhưng hỏi ko bít bác cầm lái ẻm Cap 2016 chưa ạ. Có 2 thằng em ở ngoài. 1 thằng San dầu full, 1 thằng CX5 full. Chạy xe em nói đúng câu ngon. Cảm giác lái rất thích. Cảm giác nặng nặng hơi run nhẹ rất thích, khác hẳn San trợ lực điện nhẹ hều, muốn nặng phải chuyển chế độ thể thao. Còn Cx5 bác đừng nói với em cảm giác vần vô lăng sướng hơn Cap nhá. Còn xèn, ẻm Cap rẻ hơn mấy trăm nếu so San dầu, và cũng hơn trăm nếu do Cx5 full. Chêch từng ấy xèn em đổ xăng bảo dưỡng hết đời xe. Xác nặng hơn 400kg nếu so với Cx5 ( em nhớ Cx5 là 1 tấn 4 ). Độ đầm khỏi bàn nhé. Cục máy sản xuất từ Canada xuất cho toàn cầu. Bác đòi cái gì nữa.
Chém thì chém đúng bác ạ. Ko người ta cười