Tư Vấn Du Lịch CHƠI ĐÂU ĐÂY - 1 TUẦN

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Đi hết rồi thì đi lại khám phá thêm cái mới, du lịch mà! Madagui không có biển nhưng có hồ bơi, ghé qua chơi một ngày, thích khám phá thì hai ngày, cũng có nhiều món, bác cứ vào trang đó nó giới thiệu hết. Nam Cát tiên chưa đi thì vào một lần cho biết, một ngày là đủ, tuy nhiên nó là du lịch rất bụi nhé không phù hợp với người già, trẻ quá nhỏ.

Bác chuyển hướng miền Tây, có Phú Quốc biển sạch nông....sau làm tua miệt vườn có lẽ phù hợp hơn.

Cái khó của người Việt là đến rồi không muốn đến nữa gọi là cả thèm chóng chán nhưng thực ra cũng chưa khám phá được nhiều. Khó nữa là cả già lẫn trẻ khó hài hòa. Còn muốn mới nữa thì nước ngoài.

Em không biết, chỉ thấy nó mới và nghe report thấy hay hay. Em lên Đà Lạt chỉ cà phê ngắm rừng thông là đủ.
Em xem trên Agoda thấy có em King Hotel 4* và Osaka Village giá tốt: Bác có ý kiến cho 1 trong 2 em này không?

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
King Hotel: em không biết.

Osaka Village: xa trung tâm, đường vào tối thui như về quê, view ra ngoài đẹp nhưng tổng thể resort lại không đẹp. Ăn sáng kém tắm, tối buồn như chấu cắn và không có dịch vụ gì đặc sắc, phòng thiết kế kiểu cổ cổ giả gỗ rẻ tiền. Khu Villa em chưa ở nhưng chắc cùng kiểu thiết kế, có thể thuê một cụm cho đại gia đình, nấu ăn được. Chỗ này chỉ có khách khi lễ Tết hoặc Đà Lạt hết phòng, hôm em ở ăn sáng chỉ thấy dăm người (không có buffet) mỗi người 1 tô và 1 ly là bác đủ hiểu nó ế cỡ nào mặc dù có sức chứa khá lớn. Tất cả chưa đạt được 3* như quảng cáo, em ở đây một lần giờ thì sẽ không đến nữa.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
King Hotel: em không biết.

Osaka Village: xa trung tâm, đường vào tối thui như về quê, view ra ngoài đẹp nhưng tổng thể resort lại không đẹp. Ăn sáng kém tắm, tối buồn như chấu cắn và không có dịch vụ gì đặc sắc, phòng thiết kế kiểu cổ cổ giả gỗ rẻ tiền. Khu Villa em chưa ở nhưng chắc cùng kiểu thiết kế, có thể thuê một cụm cho đại gia đình, nấu ăn được. Chỗ này chỉ có khách khi lễ Tết hoặc Đà Lạt hết phòng, hôm em ở ăn sáng chỉ thấy dăm người (không có buffet) mỗi người 1 tô và 1 ly là bác đủ hiểu nó ế cỡ nào mặc dù có sức chứa khá lớn. Tất cả chưa đạt được 3* như quảng cáo, em ở đây một lần giờ thì sẽ không đến nữa.
Đã hiểu tại sao. Cám ơn Bác - bác có gợi ý nào cho em về k.S không? Vì nhà em đi không bó buộc thời gian, nên em lựa

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Đã hiểu tại sao. Cám ơn Bác - bác có gợi ý nào cho em về k.S không? Vì nhà em đi không bó buộc thời gian, nên em lựa
Thành phần, thời gian, chi phí, kiểu khách sạn mong muốn? Chú ý giá khách sạn T6 sẽ cao trong năm.

Ơ, em có bán phòng đâu?

• Like
Reactions: vinh khanh