Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
copy lộ liễu thật ! giống em hồi tiểu học , sai vẫn chép cho đủ , vì có biết sai đâu ! copy mà !

Tập Lái
28/1/13
1
401
48
Cụ Trần nói:
Cụ chưa nhận tạm ứng đã phóng bút, thiệt tình. Rút kinh nghiệm đợt tới thôi.
Cái sơ phác vẽ tay thì coi như xuơng sườn của tòan công trình rồi.
Chào bạn hiền

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net
chúc mừng bác BOTHOC có đệ tử thất truyền, hay nói cách khác là bác có con rơi, chỉ vì sơ ý dùng chung khăn giấy

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/12/10
35
3
8
33
Sài Gòn
Chia buồn với bác chủ. Cái này mình mà có hiệp hội KTS giúp đỡ tố cáo thằng kia như nước ngoài ấy thì hay biết mấy nhỉ. Mà công nhận lâu lắm rồi mới thấy trường phái phác tay đẹp như thế. Cái này e chỉ làm và gặp vài lần hồi xưa khi mới ra trường thôi.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.782
113
Q7
từ khi vẽ đến khi làm xong còn một khoảng khá xa bác ơi, hổng có bác nó không có xây lên được đâu, khi nó xây nó sẽ đi kiếm bác cho coi :D

Tập Lái
17/4/11
7
3
3
tomove3d nói:
chúc mừng bác BOTHOC có đệ tử thất truyền, hay nói cách khác là bác có con rơi, chỉ vì sơ ý dùng chung khăn giấy
ặc ặc...!

Tập Lái
17/4/11
7
3
3
khoaitaySG nói:
từ khi vẽ đến khi làm xong còn một khoảng khá xa bác ơi, hổng có bác nó không có xây lên được đâu, khi nó xây nó sẽ đi kiếm bác cho coi :D
nó kiếm em em cũng giận luôn, cho nó chết, tưởng làm thể loại này ngon ăn à, cực bỏ cha !!!
@bo_audi: cảm ơn bác !
@pdbinh: thanks bác, vẽ tay em còn nhiều hàng lắm...ngại bót sợ bị chém
@nptarc: nó có công trình xây sẵn rồi nữa bác ! nhưng bác nhìn kĩ cái chóp ở góc đường 2 cái sống mái lệch mịa nó rầu !
@Dzung: thanks bác ! em vẽ tay em nhìn em coàn thít mòa bác ! he he

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.