Hạng B2
3/6/13
106
23
28
Thích xe nào mua xe em nó! Chạy 3 năm chán mua xe khác.
Xe Hàn trong 5 năm đầu tiên cũng chẳn hư hao mại độ an toàn cao hơn xe Nhật.
1 Vote cho Xe Hàn!!!!

Tập Lái
28/8/16
5
0
1
31
Bac chon xe chua ạ.tiêu chí an toàn là trên hết đi ak e củng mê em enlentra này lắm ạ

Tập Lái
18/12/15
11
1
3
31
Các bác tư vấn e với ạ. Nay xem xe altis thấy gầm 130 sao thấp vậy cccm hjx trước đi zace quen ùi:(
Do đây là dòng sedan bạn nhé nên gầm xe thấp để tạo cân đối thôi bạn còn zace thì là dòng 7 chỗ bạn nhé . Bạn cần tư vấn gì thì pm minh : 0935569898 thanks bạn

Hạng B1
18/1/16
65
41
18
48
Em đi altis được 6 năm hơn 100k km thấy vẫn ổn, chưa phải sửa chữa gì nhiều. Khuyên bác chủ nên chọn Elantra đi cho nó sướng, em sắp có con bồ nhí bên huyndai bác ạ . Nhưng em lại mới cưới thêm vợ 3 là Cruze ltz 1.8 đã cưỡi được 20k km, công nhận cưỡi vợ trẻ thấy sướng hơn vợ già nhiều. Tiền làm đám cưới vợ 3 so với cưới vợ 2 đỡ tốn gần 200 củ em để dành mua bia cho vợ 3 uống thỏa thích. Mỗi em mỗi vẻ, thích thì chiều thôi Cụ ạ.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Có gì chém anh, mình nói đúng và hợp lý thì đâu sao.
Vậy ý bạn là đường nào cũng bán xe lần đầu chọn hả, vậy thì đâu cần chọn bền bĩ làm gì
Xe không bền không bán lại được giá bác ơi. Người mua sau đâu có đần mà mua lại xe hư với giá cao? Tại sao Vios, Innova lại giư giá tốt như vậy, trong khi ai ai cũng chửi nó., chê nó, đó là vì trên tất cả nó là mẫu xe cân bằng tấc cả mọi thứ trên 1 chiếc xe, điều đó dẫn đến nó đáp ứng hầu như tấc cả các nhu cầu của người sử dụng. Lại thêm chất xe lành, ít hư hỏng bậy, bảo dưỡng thì rẻ bèo, phụ tùng lúc nào cũng sẵn có, giá lại rẻ, service chu đáo. Khi cần tiền gấp chỉ hê lên tiếng là có người mua. Thậm chí bác còn chưa có ý định bán đã có không ít người thân hay bạn bè đặt hàng sẵn rồi. Vậy đó, những điều đó làm nên sự thành công vượt trội của Toy. Bác muốn mua xe hãng khác cũng được, nhưng rồi bác sẽ nhận ra ít có xe nào cân bằng được tấc cả các tiêu hí của 1 chiếc xe thực thụ như Toy. Và bác nghĩ sao khi bác đang rất cần tiền, phải rao bán xe mà mấy tháng chẵng có ma nào hỏi, Kêu cò thì nó ỏng ẻo chê bai đủ kiểu, ép giá thê thảm.?
Đối với xe Toy, mặc dù ai cũng chửi nó, nhưng mà trên hết đó là chiếc xe giúp chủ nhân tiết kiệm chi phí nhất, xăng cộ, bảo trì bảo dưỡng, bền bĩ theo thời gian, thanh khoảng lain tốt nhất.