Hạng D
23/10/04
2.240
1.899
113
RE: chọn APV hay Zace, Jolie cũ

Bác Gạch nói Su không chuyên Auto là không đúng rồi, chắc bác nghĩ Su chỉ làm xe máy, thực sự là bên Nhật Su đứng đầu thị phần xe auto compact đó.
Bác xem thêm link này, bác volang có confirm mỗi tháng Su bán ra 20nghìn chiếc ở Nhật.
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=268609

Trích đoạn: Gạch

APV 2 loại AT 24.3k và MT 19.9k.
Nếu là tôi tôi sẽ ko chọn APV đâu, ko biết các bác leo lên chưa, oải cực. Nội thất thì nỉ nhờ nhờ, đóng cửa xe nghe rõ cái "xoẹt, phạch" :D (2 miếng tole cạ nhau [8D]).
Máy AT 1.6 cũng chẳng ra hồn gì (nhất lại của Su, 1 ông chẳng chuyên về auto chút nào). Bốn cái chốt cửa nhìn là muốn té xuống đất ngay, y như 4 cọc sắt cắm lên miếng nhựa tái sinh [8D] chán. nỉ lót sàn và trần cũng vậy, mỏng teo và cực kỳ rẻ tiền. Khung gầm chắc còn tệ hơn cái thùng tole 2mm hồi 2003 của tui :D
Rẻ rúng giề, tầm 24k mua APV mới, lấy Zace GL or SS MPI vẫn hơn nhiều.
Chắc chưa bác nào xem thử xe và test sơ nên mới hứng thú thế ;)
Bảo đảm các bác chiêm ngưỡng con APV 24.3k xong các bác té ngay :mad:
20k của bác khéo chọn cũng tìm được Zace GL 04 đó (lắm khi lại có thêm sẵn vài thứ đồ chơi) :)

Tập Lái
24/9/04
3
0
0

Trên thị trường xe MPV, còn có dòng Hi-lander nữa mà sao không thấy các bác nhắc nhở gì đến chú này nhỉ, tủi thân quá. Chú ấy phải cái kêu hơi to thôi nhưng bù lại lại rất ổn về tất cả các mặt khác, cả hình thức lẫn nội dung, và đặc biệt tiết kiệm nhiên liệu đấy ạ. Có bác nào biểu quyết cho Isù không đấy?

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM

Theo em, nếu bác dùng để chở hàng hoá hay người nhiều thì bác quất cái APV 19.9K cho em. Không cần lấy cái AT, phí tiền.
Sau đó bác đưa em nó vào thẩm mỹ viện, bỏ thêm 1-2K làm đẹp.

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Nếu mua em này thì các bác chơi em Dalmichi của thằng Tàu cho nó kinh tế hơn. K thì mua về làm xe đưa rước các cháu cấp 1 cũng tiện đôi đường:D:D

Hạng B1
11/1/06
62
0
6

@autoamateur:

Tôi đồng ý với bác về những ưu điểm của Hi-lander. Đặc biệt tôi rất thích hình dáng em Vspec. Tuy nhiên giá của nó quá chát cho nên mới ra nông nỗi này (ế quá). Nếu giá khoảng từ 20K-24K thì chắc chắn sẽ bán được nhiều hơn rất nhiều.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

20k thì có khi tìm đc Jolie 2006 luôn đó bác,Zace thì 2004-2005.Em vote cho 2 em này.:)

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Nếu là tôi thì tôi không chọn APV . Kệch cởm và quê mùa quá . Mua xe cũng giống như cưới vợ nên không ai chọn Thị Nở mà bỏ qua Thị ......Mầu . He ! Hình thức trước nồi dung ......sau . Đàn ông chúng ta ai cũng yêu bằng con .......mắt trước ...khi sử dụng cái tay.....lái ....mà Bác . :D:D:D

Tập Lái
3/2/07
33
0
6

Em vote 1 fieu cho Maz Pre do bac , kieu dang sang va hien dai ....

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Nếu lần đầu tiên sở hữu con xe - tôi góp ý bác cố gắng lấy hẳn con xe mới 100% , chạy bét nhất cũng từ 3-5 năm mới lo về máy móc.