Tập Lái
28/7/16
29
14
3
44
Vios không có cửa gì để so với cảmy. Các cụ cứ đi một vòng thì biết

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nhà chỉ có 1 xe, new thẳng tiến, kiểu gì cũng dc, từ morning, i10, mấy xe cỏ hạng B, xe ruồi hạng C như Cruze...thật đấy bác, ham chỉ cái mã ngoài, rồi hầu nó. Xe cũ bác lo đủ kiểu, nào là máy móc, bơm xăng, bơm nước, trợ lực, thước lái, dàn gầm, giải nhiệt, nội thất, ngoại thất, đèn đóm, điện đài...bla, bla.

Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình cũng chọn Camry, vất vả tí nhưng sung sướng hơn, Vios đi nhức đầu quá. 10 lần như chục, đi Uber gặp Vios về nhức đầu giống như vừa nhậu về. Cảm nhận cá nhân.

Thân.

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Đây là chọn bà goá thành phố và gái zin nông thôn đây. Tùy gu mỗi người. E là e về nông thôn cho nó trong lành

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Thế thì dễ quá, tiễn luôn em hoa hậu qua 1 lần đò. Ai biết thằng chồng cũ để lại cho em bệnh gì không.
Qua đò rồi đôi khi nội thất nát như tương! Kakaka! Còn bệnh gì thì đi xét nghiệm chắt biết! Nhưng "hoa hậu" qua đò rồi thì vẫn mướt rượt! Em chân ngắn kia vẫn lùi xùi, mới nhìn còn được xài được năm thì phát ngán tận cổ! Nếu em "hoa hậu" kia biết được mức độ "nội thất" còn dòm được thì quất vẫn sướng hơn! Chứ em mới xài 1 năm thì lèm nhèm lúc đó lại tiếc em "hoa hậu"!

• Like
Reactions: Tamlun77
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Qua đò rồi đôi khi nội thất nát như tương! Kakaka! Còn bệnh gì thì đi xét nghiệm chắt biết! Nhưng "hoa hậu" qua đò rồi thì vẫn mướt rượt! Em chân ngắn kia vẫn lùi xùi, mới nhìn còn được xài được năm thì phát ngán tận cổ! Nếu em "hoa hậu" kia biết được mức độ "nội thất" còn dòm được thì quất vẫn sướng hơn! Chứ em mới xài 1 năm thì lèm nhèm lúc đó lại tiếc em "hoa hậu"!
Không phải bệnh nào cũng xét nghiệm ra được. Ngoài bệnh thì còn "tật", là những thứ do thói quen xấu của chủ cũ để lại. Nói chung là không sướng.
Nói về xe, giờ nhiều hãng đua nhau tăng bảo hành lên 150.000km hoặc 3 năm, thậm chí đến 5 năm, thì chả có lý do gì phải rước về một mụ già tiền mãn kinh.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Em chọn camry
  • Máy mạnh hơn tuy cũ
  • Khung gầm ngon hơn
  • Hình thức thua, nhưng kệ
Xe cũ cũng oãi lắm bác ạ 10 năm rồi sướng thi chủ cũ đã sướng hết rồi bác là người sướng sau nhưng phải trả thêm cái giá khá đắt nữa đấy.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Nếu rành xe thì cứ camry:D
Ông bạn rành xe biết sữa mua con rav4 1997 giá 370tr năm 2013 lúc đầu khen zin 90% tốt giờ nó ăn no tối ngày nắm dưới gầm xe hư miết tới nỗi mua luôn phần mềm check lỗi toyota luôn mới ghê bán lỗ quá thì khong giám bán vì đại tu hết hơn 50tr rôi.
Hôm gần đây nhất từ Nha Trang đi SG 2 ngày mới tới lỗi hộp số gì đó :D.