Tập Lái
15/8/17
0
0
0
35
Nick e post xong lại ko login được tiếp để tiếp thu các quân sư.
Ở HN đợt này mưa to là ngập nếu để oto ở hầm thì nguy hiểm lắm, nên e muốn tìm xem có nơi nào ko, thấy bảo ở Mulberry Lane có bãi đỗ xe từ tầng 2 - 5 e ham hố quá trời, đúng là ko gì bằng nghe chuyên viên tư vấn bất động sản các bác ah

Tập Lái
15/8/17
0
0
0
35
Mình chỉ thấy ngoải ùa vô đây thôi, chứ chả ai ở đây đi ra ngoải : )))))
Hôm mình đi xem mây căn cũng có những người ở SG đi xem cùng, họ cũng đầu tư á

Tập Lái
10/8/17
2
2
3
36
Nghe nói ở Mulberry Lane cũng có chỗ để xe từ tầng 2 đến tầng 5 đấy, phải đi xem thực tế mới biết được thực hư ra sao

Tập Lái
11/8/17
0
0
0
32
Lần đầu tiên em nghe thấy bãi đỗ xe nổi phủ xanh đó chủ thớt. như vậy thì tiện lợi quá, k lo lụt hỏng xe

Tập Lái
11/8/17
0
0
0
32
nhà em cũng đang tính mua chung cư đây. em với vợ cũng đang tìm hiểu tham khảo khắp nơi. 2 vợ chồng kinh tế cũng hòm hòm, cũng muốn mua 1 căn tử tế để ở lâu dài.

Tập Lái
11/8/17
0
5
2
32
Nhà mình mới mua ở mullberry, thanh toán 30% là được nhận nhà rồi.
Cá nhân mình thấy ở đây khá tốt, không gian xanh nhiều cây, rộng rãi, riêng khoản có chỗ để xe ở tầng 2 tới tầng 5 là cực hài lòng, mới mua con mazda CX5 giữ hơn giữ vàng.

• Like
Reactions: turkeyvirgo
Tập Lái
11/8/17
0
5
2
32
À quên, có cả phòng tập nữa nên các bác có thê tập gần nhà luôn.
có bể bơi, khu vui chơi cho các con, và khu đi dạo. Bác nào hay hút thuốc mà vợ k cho thì trốn xuống mà làm điếu thuốc :D

Tập Lái
10/8/17
0
1
2
28
Nghe nói ở Mulberry Lane cũng có chỗ để xe từ tầng 2 đến tầng 5 đấy, phải đi xem thực tế mới biết được thực hư ra sao
đúng rồi bác, cái đấy gọi là bãi để xe nổi đó bác. k lo lụt lội hỏng xe nhất là oto, hỏng 1 cái mất khối tiền

Tập Lái
10/8/17
0
1
2
28
Nhà mình mới mua ở mullberry, thanh toán 30% là được nhận nhà rồi.
Cá nhân mình thấy ở đây khá tốt, không gian xanh nhiều cây, rộng rãi, riêng khoản có chỗ để xe ở tầng 2 tới tầng 5 là cực hài lòng, mới mua con mazda CX5 giữ hơn giữ vàng.
hôm qua tôi cũng nghe ông cùng chỗ làm nói đang thuê ở đây. cũng kêu ưng lắm, con bé con cũng chuyển về nhà trẻ ở đó học, thấy bảo có nhiều người nước ngoài ở đó nữa nên bé cũng được học và phản xạ tiếng anh từ bây giờ. vợ chồng nhà đó đang tính tích tiền mua đứt căn đó, đang hỏi xem nếu từ thuê sang mua đứt thì tiền nong ra sao.