Tập Lái
10/8/17
0
1
2
28
nhà em thì chưa có đủ lực để mua nhà, vợ chồng mới cưới còn khó khăn, nhưng theo em thấy nhà ở khu mullberry này khá là ổn. hôm nọ e đi tới chỗ ông bạn cùng công ty vào sảnh nhìn cũng đã thấy ok rồi, bể bơi, khu tập, khu đi dạo, nhà trẻ. Phòng ốc ở đây bài trí khá đẹp, và tận dụng được hết diện tích, rộng rãi nên có thể ở cùng bố mẹ hoặc anh chị em vì có 3-5 phòng ngủ.
tóm lại, với diện tích, không gian sống, tiện ích và dịch vụ thì giá tiền đó khá ổn

Tập Lái
10/8/17
0
1
2
28
giá thế thì em nghĩ thà mua hẳn 1 căn luôn. cũng có thời gian cho mình chuẩn bị tiền giữa các đợt
nếu nhà bác có đủ kinh tế thì nên mua nhà chứ đừng thuê, còn xe tiết kiệm 1,2 năm nữa mua cũng được. cái này còn tùy vào mục đích sử dụng xe của bác. bạn em có vài đứa mua xe để chạy thuê kiếm thêm tiền lúc rảnh em thấy cũng là 1 ý hay.

Tập Lái
10/8/17
0
1
2
28
Nghe nói ở Mulberry Lane cũng có chỗ để xe từ tầng 2 đến tầng 5 đấy, phải đi xem thực tế mới biết được thực hư ra sao
cái này em xác thực rồi bác, chuẩn là có khu để xe từng tầng 2 tới tầng 5 đó, khu khá là rộng, sạch sẽ, mình quét thẻ từ luôn nên khá chủ động.

• Like
Reactions: pony232
Tập Lái
11/8/17
0
5
2
32
em cũng đang phân vân bác ạ, con city với con này. bác mua rồi à, chạy ngon k bác? nhìn kiểu dáng và động cơ nó em cũng thấy ổn, giá cả cũng khá ok. không biết nên mua con này hay tiết kiệm thêm mua con 7 chỗ nữa. mà vợ chồng cũng có kế hoạch mua nhà. tiền cũng tích đc 1 khoản nhưng nếu mua 2 cái 1 lúc phải vay thêm mất
con này chạy khá êm bác ạ, đi đường cao tốc đóng 150km/h vẫn ngon

Tập Lái
11/8/17
0
5
2
32
giá thế thì em nghĩ thà mua hẳn 1 căn luôn. cũng có thời gian cho mình chuẩn bị tiền giữa các đợt
thời gian giữa các đợt khá giãn, mình có thể chuẩn bị tiền nong,
nhưng theo em, cứ chắc tiền kha khá hẵng mua. có vay thì 1 ít thôi chứ đừng vay nhiều.
vợ em nó sợ nhất là vay mượn tiền nong, mà em thấy cũng đúng, vay nợ quá nhiều ngày nào dậy cũng nghĩ tới trả nợ rồi mệt mỏi lại vợ chồng cãi nhau

Tập Lái
10/8/17
0
0
0
28
em đang thuê nhà ở nguyễn huy tưởng, đợt vừa rồi lụt cứ gọi là bơi hết các thứ với nhau luôn.
hai vợ chồng đang tính tích tiền mua hoặc thuê 1 căn chung cư. đọc bài này của các bác thấy khu mulberry này cũng ổn phết. không biết giá cả thế nào

Tập Lái
16/8/17
0
0
0
37
tôi đang thuê ở manor khu mỹ đình, cũng được 2 năm rồi khá ưng ý, tuy nhiên hiện tại do công việc lại chuyển xuống khu hà đông, cũng đang tìm căn hộ chung cư nào ưng ý để thuê hoặc mua luôn để tiện đi lại cho 2 vợ chồng. cũng có nghe nói về khu mulberry này từ đợt trước, tham khảo thêm các bác xem thế nào

Tập Lái
16/8/17
0
0
0
35
em đang thuê nhà ở nguyễn huy tưởng, đợt vừa rồi lụt cứ gọi là bơi hết các thứ với nhau luôn.
hai vợ chồng đang tính tích tiền mua hoặc thuê 1 căn chung cư. đọc bài này của các bác thấy khu mulberry này cũng ổn phết. không biết giá cả thế nào
thuê thì tầm hơn 10tr 1 căn bác nhé, còn mua thì giá dao động tầm trên dướt 25tr/ m2.
ở khu mulberry này không lo lụt đâu bác, khu để xe cũng từ tầng 2 tới tầng 5 rồi.

Tập Lái
16/8/17
0
0
0
35
tôi đang thuê ở manor khu mỹ đình, cũng được 2 năm rồi khá ưng ý, tuy nhiên hiện tại do công việc lại chuyển xuống khu hà đông, cũng đang tìm căn hộ chung cư nào ưng ý để thuê hoặc mua luôn để tiện đi lại cho 2 vợ chồng. cũng có nghe nói về khu mulberry này từ đợt trước, tham khảo thêm các bác xem thế nào
theo ý kiến cá nhân em thì khá là ok với mức giá này, dịch vụ tiện ích đầy đủ, vị trí trung tâm, gần bệnh viện trường học, không gian xanh mát dễ thở, bể bơi, khu tập thể thao, khu tản bộ, siêu thị đủ cả.

Tập Lái
11/8/17
0
0
0
32
con này chạy khá êm bác ạ, đi đường cao tốc đóng 150km/h vẫn ngon
vậy ngon bác nhỉ, đi đằm tay, chắc chắn, em thích kiểu dáng của con màu đỏ nữa, nhưng thích mua 7 chỗ hơn 4 chỗ :D