16/8/19
173
123
43
dạ Ford thì lăn bánh cao hơn kinh phí nhà em đề ra nên em tạm loại khỏi ạ.
dạ vậy bác cứ xin ra hãng lái thử, em thấy hãng nào nó cũng có xe demo cho mình trải nghiệm hết, tiện xem xe cộ nó thế nào, trải nghiệm chính xác rồi hãy chọn lựa, mỗi dòng xe, mỗi hãng nó đều có cái hay cái dở riêng, nên cứ trải nghiệm và quyết định để chính xác ạ, chín người 10 ý mà

• Like
Reactions: jackalcodon
Hạng D
8/4/12
2.364
7.450
113
Nếu bác đi nội thành nhiều thì nên chọn San dầu bác, máy dầu mới cũng chẳng hôi gì lắm, êm ru như máy xăng thôi, lại tiết kiệm nữa. Sedona thì dài quá, đi phố đánh vật với nó cũng căng thẳng lắm bác. 4L2N thì San đi cũng thoải mái lắm rồi

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Nếu bác đi nội thành nhiều thì nên chọn San dầu bác, máy dầu mới cũng chẳng hôi gì lắm, êm ru như máy xăng thôi, lại tiết kiệm nữa. Sedona thì dài quá, đi phố đánh vật với nó cũng căng thẳng lắm bác. 4L2N thì San đi cũng thoải mái lắm rồi
Dạ, em cũng nghĩ là vậy. Em thì ít lấy xe đi hàng ngày trong phố vì chỗ làm cách nhà vài km thôi. Chủ yếu cuối tuần đi chơi lòng vòng, đi về quê...lâu lâu đi du lịch Long Hải, PT hoặc đi câu thôi. Nên cũng đang tia San vì nghĩ phù hợp, nhưng em lại thấy Sedona lại rộng hơn.

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Với 4 người trong gia đình như vậy thì e nghĩ SantaFe là hợp lí. Sedona hợp lí cho gia đình đi phượt, du lịch đường dài kiểu xuyên Việt, cty cho thuê xe chở VIP... đi công tác..

Hạng B2
1/5/18
177
95
43
24
Bắc Giang
em thì 1 phiếu cho san hàng ghế thứ 3 của san em thấy cũng ổn mà gia đình bác không phải thường xuyên di chuyển đủ 7 người

Hạng B1
26/6/16
70
1.487
83
38
Thiệt thấy câu hỏi của bác chủ có gì đó kỳ kỳ.. Phải so Sedona Full dầu với Santa Fe full dầu chứ?

• Like
Reactions: jackalcodon