Tập Lái
26/12/19
1
0
1
Hồ Chí Minh
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Huyện Bình Chánh
Địa chỉ
10 đường 1C, KDC Trung Sơn, X.Bình Hưng
Số điện thoại
0795551689
Giá
1000000000
Chào các bác!
Tết sắp đến rồi, mùa Tết năm nay các bác sẽ có 1 kỳ nghỉ khá dài nên em xin phép hỏi là đã có kế hoạch gì chưa ạ? Vì Tết là dịp:

• Đi chơi xa với gia đình và những người bạn thân thiết hoặc cùng nhau khám phá những địa điểm mới, hấp dẫn mà mọi người đã bàn tán nhiều trên mạng;
  • Gặp gỡ bà con nội ngoại ở xa;
  • Hay chỉ đơn giản là muốn chăm chút lại một chút vào dịp cuối năm? ...

Có nhiều lựa chọn, nhưng có 1 điều chắc chắn ai cũng mong muốn đó là sau 1 năm tổng kết lại những gì đã làm được và đạt được, khi mà các khoảng thu nhập tiền thưởng, tiền lãi, tiền lương,… dồn về cùng 1 lúc, thì chúng ta ai cũng nhăm nhe mua sắm những gì đó mới lạ cho một năm mới sắp đến may mắn và thành công hơn.
Đối với các bác đang sở hữu một chiếc SUV/Pickup thì việc kiểm tra lại bộ lốp và lên kế hoạch thay mới sẽ là cần thiết. Sau đây em xin chia sẻ 4 lựa chọn gợi ý:

- Thay lốp mới giống lốp theo xe. Đây là lựa chọn ưu tiên hàng đầu vì bạn sẽ không cần phải lo lắng tìm hiểu quá nhiều về độ phù hợp hay cân chỉnh phát sinh khi thay mới. Chỉ cần chọn bộ lốp mới giống lốp đang gắn theo xe và chạy đi thôi!

- Thay lốp mới theo tư vấn của người bán. Đây là lựa chọn ưu tiên thứ hai, vì người bán là người am hiểu và đáng tin cậy, họ sẽ giúp bạn đưa ra lời khuyên và giúp bạn chọn lựa thay lốp mới phù hợp với nhu cầu hiện tại của bạn. Ngoài ra bạn cũng không cần phải lo lắng vì dịch vụ chu đáo của người bán sẽ giải quyết toàn bộ vấn đề khi thay lốp mới. Tuy nhiên, việc sử dụng lốp cho xe của bạn lại có hướng ngã theo nhu cầu của người bán.

- Thay lốp giá phù hợp với túi tiền. Đây là lựa chọn luôn đúng, vì mùa cuối năm bạn còn trăm ngàn thứ phải chuẩn bị, phải mua sắm nữa, đâu phải chỉ bộ lốp xe mới này. Tuy nhiên, nếu chi tiêu tương đối thoải mái thì tại sao chúng ta lại không làm gì đó đặc biệt cho bộ lốp mới thay cho xe của mình?

- Thay lốp “chất” để tưởng thưởng cho một năm “cơm áo gạo tiền” vừa qua. Chắc chắn rồi, vì xế yêu của bạn xứng đáng hưởng điều đó. Và bạn là người điều hiển nó, chắc chắn bạn phải đặc biệt. Làm sao để chọn một bộ lốp “chất” về mọi mặt, xứng đáng cho một năm mới đầy xông pha máu lửa phía trước? Hẳn bạn sẽ phải đắn đo tham khảo nhiều người, nhiều nguồn và tốn nhiều thời gian công sức.

Vậy có dòng lốp nào đáp ứng được hết 4 in 1 không? Xin thưa là có các bác ạ!

Dòng lốp A/T Revolution - Ranger A/TR đến từ thương hiệu Thunderer vừa mới ra mắt có thể đáp ứng tất tần tật

Vậy lốp ATR là gì? Nó có những tính năng gì, chất lượng được đánh giá thế nào mà lại Hot đến thế? Hãy BẤM xem thêm TẠI ĐÂY
CHỌN LỐP GÌ CHO XẾ YÊU XE SUV / PICKUP CỦA MÙA TẾT NÀY?

Dạ em nó đây các bác ạ! Nhìn hấp dẫn quá phải không ạ? :D
Còn đây là một số hình ảnh chi tiết khi lắp lên xe

Nhân dịp sắp đón năm mới, lốp Ranger A/TR vừa về đến Việt Nam còn nóng hổi, em xin giới thiệu luôn chương trình bán hàng còn HOT hơn với nhiều ưu đãi cả về giá và dịch vụ cho
Qui cách: 265/60 R18 - cho các dòng xe pickup tại VIệt Nam như Ford Ranger WildTrak, Chevrolet Colorado, Mitsubishi Triton, … và một số dòng xe SUV như Toyota Fortuner, Misubishi Pajero Sport, Toyota LandCruiser Prado VX, …

Đã có 1 bác Colorado đã tin tưởng

Và lại thêm 1 bác Triton đã bị xiêu lòng :D:D:D

Các bác sẽ nhận ngay một trong hai ưu đãi “ĐÁNG ĐỒNG TIỀN BÁT GẠO” mùa cuối năm của hãng:

Ưu đãi #1: Combo thay 3 tặng 1, nhận thêm voucher trị giá 500k cho lần mua Combo tiếp theo (Hạn sử dụng voucher 31/03/2020) và gói dịch vụ MIỄN PHÍ

Ưu đãi #2: Combo thay 2, nhận thêm voucher trị giá 500k cho lần mua Combo tiếp theo (Hạn sử dụng voucher 31/03/2020) và gói dịch vụ MIỄN PHÍ

Gói dịch vụ MIỄN PHÍ khi mua lốp đi kèm:
  • Thay lốp
  • Cân mâm
  • Bơm hơi
Chương trình ưu đãi sẽ kéo dài đến hết ngày 15/01/2020, số lượng Combo có hạn có thể kết thúc sớm!!!
Em chúc các bác nhanh chóng đặt thay ngay để là một trong những người đầu tiên được sở hữu và trải nghiệm những tính năng ưu việt của dòng lốp Ranger A/TR này và chia sẻ ảnh cũng như trải nghiệm sau Thớt này nhé