Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Liệu cơm gắp mắm nên em đành phải tìm con xe cũ, và cũng vì điều kiện có hạn nên phải làm chuồng rồi mới mua bò. Hiện em đang ngắm con Swift hay con Ertiga để có thể vô vừa cái "chuồng" nhà em. Nhức đầu quá nên muốn lên đây hỏi các "chiên da" của chi hội Suzuki.

Em kê dép ngồi hóng lời khuyên của các bác!

PS: với em, Swift hay Ertiga đều như nhau vì Ertiga làm trên cơ sở khung gầm của Swift và nếu Ertiga tải đủ 5+2 thì coi như hành lý phải ôm trong lòng.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Bác nào đang chạy Éc hoặc swift thì qua giúp tí là xong. Chứ vẽ hình thì khó mà chính xác lắm. Còn chọn chiếc nào giữa 2 chiếc này thì anh Huy đã có phương án rồi. E biết chắc luôn kkk.

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em cũng chọn Ertiga. 7 chỗ vẫn có cái tiện lợi hơn 5 chỗ nếu mua xe để phục vụ cho cả 1 gia đình 3 thế hệ :)

• Like
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Mua Swift chạy mai mốt mấy nhóc lớn hết chỗ ngồi. Qua 2018 đổi Ertiga lúc đó giá xe rẻ rề hà..
Ps: Nhớ chỉ PC chỗ bỏ Swift nha.kkk

• Like
Liệu cơm gắp mắm nên em đành phải tìm con xe cũ, và cũng vì điều kiện có hạn nên phải làm chuồng rồi mới mua bò. Hiện em đang ngắm con Swift hay con Ertiga để có thể vô vừa cái "chuồng" nhà em. Nhức đầu quá nên muốn lên đây hỏi các "chiên da" của chi hội Suzuki.

Em kê dép ngồi hóng lời khuyên của các bác!

PS: với em, Swift hay Ertiga đều như nhau vì Ertiga làm trên cơ sở khung gầm của Swift và nếu Ertiga tải đủ 5+2 thì coi như hành lý phải ôm trong lòng.
bác telephon em mang xe qua cho bác vào chuồng, xe nào vưa quất luôn ạ! Mr Hòa 0933460777Đại Lý Suzuki Sài Gòn Ngôi Sao