Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Thấy uten cũng đẹp ghê anh Dôn. Để em thăm xóm anh @Wuyền rồi về nghiên cứu. :)

View attachment 2031610
Hó hó
Đã xài bộ Uten Q7. Khung sắt luôn nhé chứ không phải khung nhựa.
Nhà công trình Quận 2 thì ghé Thành Phát 169 Trần Não xem mẫu và mua cho gần, nói anh chủ cửa hàng ck như tôi nói ở trên, bảo có người quen giới thiệu

• Like
Reactions: chuongmed
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.023
113
Theo thứ tự..

đẹp,sang trọng..bắt mắt..

Hàng TQ..Hàng Châu Âu-sx tại TQ..Hàng Nhật chót bảng..

Theo chất lượng độ bền..

Nhật ..Châu Âu..TQ..

Bỏ qua yếu tố về giá nhé..

Thôi a mèo bố hó hó ơi! A xúi ng khác chơi dại không ah. Điện ở Nhật là 100v, 2 loại 50hz và 60 hz. A xúi bác sĩ không biết gì về điện mua thiết bị điện Nhật về Việt Nam Sài là có mục đích gì?

• Like
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Thôi a mèo bố hó hó ơi! A xúi ng khác chơi dại không ah. Điện ở Nhật là 100v, 2 loại 50hz và 60 hz. A xúi bác sĩ không biết gì về điện mua thiết bị điện Nhật về Việt Nam Sài là có mục đích gì?

Nu..

Chọn thiết bị điện (công tắc + ổ cắm) nào ngon ?

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.023
113

Chả biết ai nu. Ví như cái lỗ cắm điện. Nhật bó Sài loại 2 lỗ dẹp, rồi a bác sĩ lớ ngớ đặt về Việt Nam lắp lên thì phích cắm lỗ tròn cắm vào bằng cách nào? Hay lúc đó gọi a mèo bố hó hó đến thanh lý!
Mà thôi, a mèo bố hó hó cũng đã đi nhật đâu.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
16/12/14
116
4.123
93
Em đăng tăm tia 2 con dưới.

1. Panasonic Minerva

Giá :

View attachment 2031458

2. Schnidler AvatarOn

Giá chát à.

View attachment 2031461

Hóng mấy anh chia sẻ thêm xem có con nào ngon bổ hơn không, chống chỉ định hàng thông cmn minh gì đó, vì cái này 2 ông bà già xài là chủ íu. :):) Em và anh Macheda cám ơn.
Ổ cắm thì nên mua loại universal bao cắm các thể loại.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Chả biết ai nu. Ví như cái lỗ cắm điện. Nhật bó Sài loại 2 lỗ dẹp, rồi a bác sĩ lớ ngớ đặt về Việt Nam lắp lên thì phích cắm lỗ tròn cắm vào bằng cách nào? Hay lúc đó gọi a mèo bố hó hó đến thanh lý!
Mà thôi, a mèo bố hó hó cũng đã đi nhật đâu.

Nu quá..

Hàng họ thiếu giề..sợ lười không mua ship về chứ vẫn có hàng ổ cắm cho phích tròn+dẹt..

Mìn đi nhục chưa được 1 năm..nhõn 6 tháng thôi..

• Like
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.023
113
chời ơi, anh hố hố chửi thẳng a rùa :eek:

Anh mèo bố hó hó giỏi ăn hiếp mình chứ gặp a lan đại nội là tắt điện toàn tập. Mình là Đảng viên, có ăn có học, không thể chửi nhau ngang a mèo bố hó hó được. Còn chuyện a mèo bố hó hó xúi người khác - nhất là bác sĩ không biết gì về điện mua đồ không hợp lý nhằm mục đích thanh lý lại là không được. Mình kg biết thì thôi, biết thì mình phải lên tiếng dù bị anh mèo bố hó hó chửi vì đụng nồi cơm của ảnh.

Hạng D
6/12/06
1.219
17.057
113
40
Anh mèo bố hó hó giỏi ăn hiếp mình chứ gặp a lan đại nội là tắt điện toàn tập. Mình là Đảng viên, có ăn có học, không thể chửi nhau ngang a mèo bố hó hó được. Còn chuyện a mèo bố hó hó xúi người khác - nhất là bác sĩ không biết gì về điện mua đồ không hợp lý nhằm mục đích thanh lý lại là không được. Mình kg biết thì thôi, biết thì mình phải lên tiếng dù bị anh mèo bố hó hó chửi vì đụng nồi cơm của ảnh.
a nói vậy là chưa đúng lắm rồi, hôm trước a mèo đã hứa là không tham gia thanh lý nữa mà ( nên đã bỏ hố hố rồi) ?

• Like
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.023
113
Nu quá..

Hàng họ thiếu giề..sợ lười không mua ship về chứ vẫn có hàng ổ cắm cho phích tròn+dẹt..

Mìn đi nhục chưa được 1 năm..nhõn 6 tháng thôi..

Thôi a mèo bố hó hó ơi! A bác sĩ đã không biết rồi, a còn vẽ ra này kia chi vậy? A bác sĩ đâu có rành điện và các lỗ cắm đâu, ship chuẩn thiết bị điện của Nhật về tội người ta anh ơi! A đi Tây đi nhật, đi chu du thiên hạ học về mà sao ác ý với đồng bào mình quá vậy?

Chọn thiết bị điện (công tắc + ổ cắm) nào ngon ?

• Like