Hạng D
13/1/11
2.425
32.502
113
Thôi a mèo bố hó hó ơi! A bác sĩ đã không biết rồi, a còn vẽ ra này kia chi vậy? A bác sĩ đâu có rành điện và các lỗ cắm đâu, ship chuẩn thiết bị điện của Nhật về tội người ta anh ơi! A đi Tây đi nhật, đi chu du thiên hạ học về mà sao ác ý với đồng bào mình quá vậy?

View attachment 2031637
Mua cái này rối mua thim cục nối của VN gắn dô

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.383
93
HCM
Thôi a mèo bố hó hó ơi! A bác sĩ đã không biết rồi, a còn vẽ ra này kia chi vậy? A bác sĩ đâu có rành điện và các lỗ cắm đâu, ship chuẩn thiết bị điện của Nhật về tội người ta anh ơi! A đi Tây đi nhật, đi chu du thiên hạ học về mà sao ác ý với đồng bào mình quá vậy?

View attachment 2031637

anh cho địa chỉ..tôi tặng phờ di ship cho anh 1 cái ổ cắm made in Japan..Panasonic..mới keng..

Ngay và lun..

cứ hở là cãi,đấm chịu lắng nghe ..náo thật..

• Haha
Reactions: Face2Face
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.321
113
anh cho địa chỉ..tôi tặng phờ di ship cho anh 1 cái ổ cắm made in Japan..Panasonic..mới keng..

Ngay và lun..

cứ hở là cãi,đấm chịu lắng nghe ..náo thật..

Thôi. A đừng thấy mình là Đảng viên, có kiến thức, có trình độ, lại không dửng dưng với cái xấu, im lặng trước những bất bình mà mua chuộc.
Mình chỉ muốn cho ng khác biết là ai nu thôi. Mình chỉ đem ví dụ nhỏ nhất là cái lỗ cắm, còn cả trăm thiết bị nữa từ CB đến dimmer cho đèn, cho quạt, rồi timer hẹn giờ, dây dẫn khác nhau giữa 2 loại điện 220-100 v, 50 và 60 hz... mà chỉ những người chuyên ngành làm ME mới hiểu.
A mèo bố hó hó nói ra chỉ để chứng tỏ mình hiểu biết về thiết bị điện, nhưng thiếu thực tế ở Việt Nam. Không phù hợp với hoàn cảnh và kiến thức về điện của một ng bác sĩ nhằm mục đích gì??? Chẳng phải để mua lại những đồ đặt nhầm từ Nhật với giá rẻ hay sao?

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng F
5/3/05
8.718
72.184
113
đây
A mèo bố hó hó nói ra chỉ để chứng tỏ mình hiểu biết về thiết bị điện, nhưng thiếu thực tế ở Việt Nam. Không phù hợp với hoàn cảnh và kiến thức về điện của một ng bác sĩ nhằm Chẳng phải để mua lại những đồ đặt nhầm từ Nhật với giá rẻ hay sao?
Căng...

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.383
93
HCM
Thôi. A đừng thấy mình là Đảng viên, có kiến thức, có trình độ, lại không dửng dưng với cái xấu, im lặng trước những bất bình mà mua chuộc.
Mình chỉ muốn cho ng khác biết là ai nu thôi. Mình chỉ đem ví dụ nhỏ nhất là cái lỗ cắm, còn cả trăm thiết bị nữa từ CB đến dimmer cho đèn, cho quạt, rồi timer hẹn giờ, dây dẫn khác nhau giữa 2 loại điện 220-100 v, 50 và 60 hz... mà chỉ những người chuyên ngành làm ME mới hiểu.
A mèo bố hó hó nói ra chỉ để chứng tỏ mình hiểu biết về thiết bị điện, nhưng thiếu thực tế ở Việt Nam. Không phù hợp với hoàn cảnh và kiến thức về điện của một ng bác sĩ nhằm mục đích gì??? Chẳng phải để mua lại những đồ đặt nhầm từ Nhật với giá rẻ hay sao?

Ờ..

Anh lói đi..

MCB..not CB - có
Dimmer - có
đèn ( Hỏi Kevil Le coi đèn Led loại nào là tương thích Dimmable nhá..)
quạt --không..
Timer..--có..

Cần rì,mình trả lời tiếp..

• Like
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.321
113
Ờ..

Anh lói đi..

MCB..not CB - có
Dimmer - có
đèn ( Hỏi Kevil Le coi đèn Led loại nào là tương thích Dimmable nhá..)
quạt --không..
Timer..--có..

Cần rì,mình trả lời tiếp..

Mình đâu có xây nhà mà cần gì. Anh mèo bố hó hó hỏi a bác sĩ cần gì thì bán cho ảnh đi. Đồ thiết bị điện của Nhật Sài tốt lắm, nhưng đừng mua trên mạng lung tung, mua về không Sài được đâu. Cứ mua lại của a mèo bố hó hó, ảnh bao hàng chuẩn made in nhật nha.

• Like