Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Fortuner nói an toàn thì nói xạo rồi, ai mà tin. Nó cũng được thiết kế cao không cần thiết, làm ảnh hưởng đến khả năng vận hành và dễ lật. Nhưng hội Nhật cực kỳ bảo thủ, ngại thay đổi cho đến khi bị bất lợi trên thị trường.
Nhiều thánh thấy cái gầm xong phán con này đi địa hình hết xảy :D.

Hạng B1
16/12/09
60
66
18
Lạm phát ngôn từ, nói linh ta linh tinh. Cho hỏi giá trị thực dụng là giá trị gì? Giá trị cốt lõi phải hiểu như thế nào? An toàn tuyệt đối vậy có an toàn tương đối ? Tiện nghi nói cụ thể ra là gì? Tiết kiệm nhiên liệu đo lường ra sao? Đi 1 km hết bao nhiêu tiền?

Quảng cáo cho các xe Nhật ở VN chỉ toàn nói chung chung, nói cụ thể ra thì chẳng có gì để nói, vì bản chất nó vẫn là cái thùng tôn di động và thị trường ở VN đã khác rất nhiều so với 10 năm trước, không thể lấy cái logo mài ra ăn hoài được đâu.

Land Cruiser xịn đậu gần còn thấp hơn em này.
em đồng quan điểm với bác, dùng ngôn từ không đúng, nhà em đã đổi 4 xe rồi và chưa xe nào em đi của toyota cả dù cơ quan em vẫn đang dùng vì mỗi xe sản xuất ra đều có cái thị trường riêng của nó, riêng cái khoản đi địa hình tương đối khó thì chả cần tới ford everest, chỉ mitsubishi outlander là đã ăn đứt rồi.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
OS viết câu này coi bộ hơi "đụng chạm" nhiều quá :D
Vậy là em không phải là người thông thái rồi. Em từng là người thông thái, giờ em hết thông thái rồi. :(

Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Nghe nói bị Santafe cho ngửi khói rồi mà....ai mà đó có khi là lý do có bài viết này