Hạng C
21/9/12
723
62
28
e cũng thích bim như a T, nhưng e khuyên a nên mua C2015, dù j cũng mới, 320i f30 sắp có facelift

• Like
Reactions: Phiphale
Tập Lái
10/8/14
33
19
8
35
Nên đợi Bim 3 facelift mới, trong tháng 7 sẽ có thông tin hình ảnh chính thức, tháng 8 sẽ sx và tháng 9 bán ra. Còn Mer C đặt bây giờ chắc cuối năm mới có xe

Nghe nói bản 3 mới này đc trang bị full LED chứ k phải option nữa, có 1 số thay đổi ở hệ thống máy, giảm xóc.

• Like
Hạng B2
18/10/12
476
75
28
Phải nói rằng các a rất nhiệt tình. Có vẻ e pải chờ rùi. Tks các a nhìu nhìu

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Phải nói rằng các a rất nhiệt tình. Có vẻ e pải chờ rùi. Tks các a nhìu nhìu
Lời khuyên chân thành cho bác chủ nè : nhìn chiếc k3 là đoán ra bác còn trẻ, thích độ xe, mê tốc độ, mê cảm giác lái..... Với 1 tỉ 2, bác làm luôn chiếc 320i/f30. Xe lướt tầm tiền đó, đừng mua xe mới làm gì uổng, vì sắp ra bản facelift (nhờ vậy mà nó kéo giá f30 2nd xuống rất dễ thở)
Mua về nếu thích thì lên mâm, hạ gầm, thay body kit..... Cho hợp với cá tính của mình, độ BMW hay ở chỗ nhiều kiểu và nhiều style độ, bác có thể tham khảo 2 chiếc f30 mình cho là đẹp nhất hiện nay của BFC (xe bác @moonriver và xe bác @325i2008)
Vậy là ổn, vừa lên đc "xe sang", vừa phê với cảm giác lái, vừa thoả style độ xe cho riêng mình !

Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Qua vnexpress xem mấy bạn bên đó comment về con STI này vui vãi :)
Có 1 điều là nếu ai chọn chiếc Subaru này thì hầu như họ đã có 1 chiếc xe bình thường khác cho gia đình, công việc, di chuyển..... Subaru này chỉ để thoả cái thú lái, drift, đua, và độ.....
bác nói thế nâng cao quan điểm quá, từ đưa đón con đi học đưa đón vợ đi làm đưa đón gái đi phang đưa đón khách đi thịt em đều chạy bình thường, xét về những con xe đậm chất thú tính mà đi lại hàng ngày thuận tiện như bất kỳ một con xe nào khác thì Subaru hơn đứt BMW hay Merc nhé... bác nào lôi 3 hay C ra đây thi chạy đường xấu với em không :D

• Like
Tập Lái
31/3/15
5
4
3
34
Beppu, Oita
Em thấy bác làm em F30 cũ rồi độ đẽo lại cho sướng :D chứ bác mua xe mới tinh rùi độ lại xe thì em thấy cũng hơi phí :D

• Like
Hạng B2
30/9/13
114
43
28
viet nam mua mer re nhat dong nam a . ko mua thi mua gi nua troi !!! mua 250 AMG . bao ngon nhe !!! F 30 ko co cua nhe !!! noi ve do hao xang la thay me roi !!1 tp 8l/100km . F 30 nao chay dc nhieu di xang bao nao !!! option noi gi nua ko !!! bumester du chua , dau xe tu dong , comant online du chua , 3 dan lanh , he thong lanh cua mer s cua so troi , mam va body AMG , cong nghe cao hon han va form moi !!! chon gi giua 2 con nay troi !!!

• Like
Reactions: VIETNAMRICES