Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
viet nam mua mer re nhat dong nam a . ko mua thi mua gi nua troi !!! mua 250 AMG . bao ngon nhe !!! F 30 ko co cua nhe !!! noi ve do hao xang la thay me roi !!1 tp 8l/100km . F 30 nao chay dc nhieu di xang bao nao !!! option noi gi nua ko !!! bumester du chua , dau xe tu dong , comant online du chua , 3 dan lanh , he thong lanh cua mer s cua so troi , mam va body AMG , cong nghe cao hon han va form moi !!! chon gi giua 2 con nay troi !!!
Người ta hỏi C200 ông ơi ! C250 AMG thì f30 ngửi khói rồi !
Mà đề nghị mod xóa mấy bài post không dấu này cho sạch diễn đàn ạ ! hehe :) đọc chả hiểu ông muốn nói gì luôn....

• Like
Reactions: voanh
Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
C250 AMG thì f30 328i cho ngửi khói từ xa luôn chứ bác . Thảo luận cho đúng tầm thì như thế chứ C200 so với 320i mới đúng bác . F30 có nhiều loại lắm bác đâu chỉ 320i ko đâu . C class của mec ko bao giờ chạy bằng bmw 3 serie về cảm giác lái đâu bác

• Like
Reactions: lucasnguyen91
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
C250 AMG thì f30 328i cho ngửi khói từ xa luôn chứ bác . Thảo luận cho đúng tầm thì như thế chứ C200 so với 320i mới đúng bác . F30 có nhiều loại lắm bác đâu chỉ 320i ko đâu . C class của mec ko bao giờ chạy bằng bmw 3 serie về cảm giác lái đâu bác
Vâng bác, em cũng đang nói đến f30-320i thôi bác !
Túm lại xe nào cũng ngon, chỉ có mấy cu fan cuồng thì phán cứ như đúng rồi vậy :)

Hạng B2
30/9/13
114
43
28
Hui khoi ah . Duong dau ma chay . Van hanh em bang mer ko va mer hao co 1/2 xang so voi 328 . Option noi nghe coi nao ??? Gio con xai bi xenon Ko biet hui cho nao . Xem gia ben duc 2 chiec di . Mer mac hon nhieu , viet nam mua mer re nhat vi co nha may o day . Ben thai lan C AMG 2ti1 , tu hieu nha . Ben duc C AMG bang gia seri 5 . Coi thu di nha .

gio con di so . Hao xang hon manh hon la binh thuong . C200 va f30 cong cong suat ma mer it hao da man . Bm ug nhu gi . Da tung di bm

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Bác gì đi Merc AMG làm ơn viết có dấu cái đi, đọc chả hiểu bác muốn nói gì luôn !

Nhớ ngày xưa trên mọi diễn đàn hay có câu : xin lỗi đang dùng di động nên viết ko dấu ! Giờ mà còn nói câu đó chắc tự vả vô mặt mình quá ! Hehe.....

Hạng B2
30/9/13
114
43
28
Thui ket thuc ko so sanh nua . A
Bác gì đi Merc AMG làm ơn viết có dấu cái đi, đọc chả hiểu bác muốn nói gì luôn !

Nhớ ngày xưa trên mọi diễn đàn hay có câu : xin lỗi đang dùng di động nên viết ko dấu ! Giờ mà còn nói câu đó chắc tự vả vô mặt mình quá ! Hehe.....
Ai thich gi di do thoi . Moi nguoi co lap truong va lua chon rieng . Chuc moi nguoi vui ve

Hạng B2
30/9/13
114
43
28
Da tung di f30 . Ban chay thu 250 AMG di . Minh thay cam giac lai same same nhe .C cu thi thua con C moi hoi bi sockkk. Minh chuyen qua mer vi o viet nam mua mer re nhat . Chu con 250 AMG ko co nha may thi gia ve la 2ti1 . Mac lam . Chuc anh em vui ve

minh ko binh luan nua . Goodluck

Tập Lái
10/8/14
33
19
8
35
Next month, BMW will unveil the facelifted version of the popular 3 Series family. Along with visual upgrades, the new Life Cycle Impulse will bring significant updates to the powerplant lineup. The new family of engines (BXX) will replace the current generation NXX to offer similar or more power, and lower fuel consumption.

At the top of the lineup, the 335i model is replaced by the BMW 340i which will produce 326 horsepower. The combined fuel consumption will be 7.4 liters per 100 km (32 mpg) with the manual transmission and 6.6 liters (36 mpg) with the new 8-speed automatic. These numbers are preliminary and might change based on EPA regulations.

From 0 to 100 km/h (62 mph), the 340i will need just 5.2 seconds (manual) or 5.0 seconds (automatic).
The exterior updates include a revised front bumper and rear bumper, larger taillpipes, full LED headlights and fog lights, and redesigned L-shaped taillights. The chassis and suspension have been reworked as well, so we expect to see improved steering and a sportier ride.
Inside the cabin, the new 3 Series Facelift will feature new trim lines and leather options, and more chrome elements.

Three new exterior colors will be offered: Jatoba Metallic, Mediterranean Blue and Platinum Silver.
Sales of the new 3 Series LCI will begin this summer.

Bác chủ chờ tháng sau là có thông tin hình ảnh mới của Bim 3 LCI mới rồi nhé, lúc đó hẵn quyết định