Hạng B2
15/10/15
151
225
43
47
peugoet nói là châu âu chứ về thương hiệu thì đến bao h mới ăn được honda và toy hả bác [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR])
phụ tùng rẻ bác nói thế chỉ có trẻ con tin thôi.
Lúc mua xe ông nào chả nói là bảo hành toàn quốc với ân cần. cầm tiền rồi thì cũng thôi, mình lại phải đóng vai người tiêu dùng thông minh tiếp
He he, nói có chứng cứ đàng hoàng nhé bác.
Chọn xe nào giữa Toyota Camry và Honda Accord ?

Nhìn bảng giá phụ tùng của Peugeot kiểu này thì Cam Cọt thần thánh của dân Vịt còn phải khóc thét nữa là.

PS: Mà tìm đau mắt không thấy cái phuộc Peugeot giá 145 triệu mà bác Pọt Chê & bạn Rices của bác phao tin ở đâu nữa???

Hạng B1
2/6/16
60
49
18
Nói về chất thì Accord nhỉnh hơn, trẻ trung hơn.
Tuy nhiên vấn đề hậu mãi mới là vấn đề quyết định sướng hay khổ về lâu về dài.
Đi chiếc xe đẹp, đẳng cấp mà hãng nó bảo hành bảo tỏi cùi bắp tào lao mía lao thì cũng tụt cả hứng.
Hy vọng bác chủ để ý đến vấn đề này. Theo như em được biết thì ông thần Toy có vẻ dẫn điểm mặt này trong tất cả các hãng đang ở Vietnam.
P/s : em chưa bao giờ đi Toy nhưng ghi nhận ao hồ đồn vậy.

• Like
Reactions: Ngochanghai
Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
He he, nói có chứng cứ đàng hoàng nhé bác. View attachment 486197 View attachment 486200
Nhìn bảng giá phụ tùng của Peugeot kiểu này thì Cam Cọt thần thánh của dân Vịt còn phải khóc thét nữa là.

PS: Mà tìm đau mắt không thấy cái phuộc Peugeot giá 145 triệu mà bác Pọt Chê & bạn Rices của bác phao tin ở đâu nữa???
Có mỗi mặt mới ốp mà bác đã bảo là cả cụm hơn 2tr. Thế cái gương nó có mỗi mặt gương và ốp à

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Mình thấy Camry hay Accord giống nhau. Bản thân em thấy trẻ đi Accord, trung niên đi Camry. Còn nếu tính toán thì mua Camry cho nó sang và dễ bán lại hơn theo tâm lý người Việt. Dù biết có một số em Nissan Teana nhập cũng rất ngon.

• Like
Reactions: Ngochanghai
Hạng B2
15/10/15
151
225
43
47
Có mỗi mặt mới ốp mà bác đã bảo là cả cụm hơn 2tr. Thế cái gương nó có mỗi mặt gương và ốp à
He he, cả cụm là 4.9 triệu nhe bác. Giá này thì Cam Cọt thần thánh của Vịt đã vái lạy chưa bác? :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ở đâu thì em ko biết chứ ở VN Camry thì lắp ráp trong nước, Accord thì nhập Thái, trong khi Teana thì nhập Mỹ chính hãng - thương hiệu, chất lượng đều ở mức cao nhất. Mà nếu bác mua bản 2.5 ngay bây giờ còn đc khuyến mãi 100 củ, giá chỉ còn 1,3 tỷ rẻ hơn cả Accord mới. Em tin bác sẽ là người tiêu dùng thông thái :)

Hạng B1
11/8/15
85
43
18
33
Nói về chất thì Accord nhỉnh hơn, trẻ trung hơn.
Tuy nhiên vấn đề hậu mãi mới là vấn đề quyết định sướng hay khổ về lâu về dài.
Đi chiếc xe đẹp, đẳng cấp mà hãng nó bảo hành bảo tỏi cùi bắp tào lao mía lao thì cũng tụt cả hứng.
Hy vọng bác chủ để ý đến vấn đề này. Theo như em được biết thì ông thần Toy có vẻ dẫn điểm mặt này trong tất cả các hãng đang ở Vietnam.
P/s : em chưa bao giờ đi Toy nhưng ghi nhận ao hồ đồn vậy.
Bác nói đúng em là bằng chứng sống accord em mua vào hãng đúng một lần. Em ghét quá tự mua nhớt về thay. Bố thắng đảo bánh bla bla em làm ráo nghe người ta khen toyota nhiều mà ko biet sao. " Honda Dubai cà chớn. Còn xe thì Ok chạy rất bốc và đầm mặc dù là hộp số CTV

• Like
Reactions: NgoclongLu
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Ở đâu thì em ko biết chứ ở VN Camry thì lắp ráp trong nước, Accord thì nhập Thái, trong khi Teana thì nhập Mỹ chính hãng - thương hiệu, chất lượng đều ở mức cao nhất. Mà nếu bác mua bản 2.5 ngay bây giờ còn đc khuyến mãi 100 củ, giá chỉ còn 1,3 tỷ rẻ hơn cả Accord mới. Em tin bác sẽ là người tiêu dùng thông thái :)
VN mua xe vì nhiều lý do bác ơi. Nhưng ngay cả ở Mỹ thì Teana cũng ko cạnh tranh được với 02 em Acord và Camry đâu bác.

View attachment 485288
Em chào mọi người. Đây là lần đầu tiên em mua xe, em đang rất phân vân giữa 2 em này ạ. Em có vẻ thích Accord hơn nhưng lại sợ không bền bằng Camry. Mọi người đã từng chạy qua 2 xe này hay hiểu biết gì về 2 xe này tư vấn em với. Chân thành cám ơn tất cả mọi người.[pagebreak][/pagebreak]
Accord 2016 đi bác nhé. Nhập Thái nguyên chiếc. Sức mạnh và độ bền thì khỏi chê. Thường khách hàng đến mua để đi lâu dài đều chọn Accord.

• Like
Reactions: Jolie1999