Hạng B2
29/9/15
108
44
28
35
2 con ngồi rộng thoáng tương đương như nhau , Cam hơn cọt ở khoảng ghế sau chỉnh điện .
Hiện tại Cọt ra biển hơn cam 100-150 triệu...em cũng lăng tăng như bác nè ..vẫn chưa quyết xong .

so sánh hạng D giữa Hàn và Nhật ( chỉ tính ngồi ghế sau thui nhé) em ko bàn đến cảm giác láy ....
K5,M6, Teana .....tương đương
Sonata ,Cam 2.5Q, Cọt ..tương tự Camry hơn cái ghế sau ( Còn lại thua option toàn tập)
Nên bây giờ thích dáng em nào thì xút em đó thui . còn nữa nếu các bác nào ở nhà gần trạm bảo trì bảo dưỡng thì chọn em nó thui
Bác nói đúng, quan trọng thích là xúc vì thật sự độ bền thì trong vòng 10 năm theo em sẽ vẫn xài tốt. Nhà em có ông chú chạy chiếc Nubira II hình như năm 98 thì phải mà tới giờ vẫn chạy tốt. Em nghĩ xe nhập em vẫn thấy an tâm hơn về mọi mặt

• Like
Reactions: Ngochanghai
Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Honda Accord vẫn chất và okay hơn bác ơi, tin em đi. Toyota thần thánh chỉ nổi tiếng về bền thui...còn về thẫm mỹ từ ngoại thất, máy móc, tiết kiệm xăng, nội thất bên trong thì Honda Accord đã gầy dựng thương hiệu nổi tiếng nhiều năm trên khắp thế giới rồi. E đã qua sử dụng Civic, CR-V và Accord, cảm giác tin tưởng và tuyệt vời.

Tập Lái
2/3/16
12
6
3
44
Cả 2 xe mình đả xem qua rồi nhưng chưa trải nghiệm thôi. Nếu mình thấy 2 chiếc chạy ngang qua thì chỉ muốn nhìn ac từ mọi phía thôi.

• Like
Hạng B1
11/8/15
85
43
18
33
Bác so ở đâu vậy, ở Thái à?
em o dubai bac ah. hinh nhu phiên bản bên trung đông ko nhập về việt nam. xe em ko thèm vào hãng bảo dưỡng tự thay nhớt chăm nước làm mát nước kính. vẫn êm ru bác ah. accord bên này xe cá nhân nhiều nên giử giá hơn camry, mazda, nissan.

• Like
Tập Lái
4/6/16
26
42
13
em cám ơn cả nhà đã quan tâm, em đọc hết cmt của các bác rồi và em đã quyết định chọn Accord. vợ em thì không có ý kiến gì, vợ em kg thích sedan, chỉ thích SUV, vợ em chạy toyota 4runner từ 2005 tới jo, chưa phải làm gì hết ngoại trừ 1 lần bị đụng xe. cám ơn tất cả anh em rất nhiều.