Tập Lái
14/3/11
3
0
0
Dạo gần đây em có tìm được 1 loại thuốc chống buồn ngủ nên em muốn chia sẻ cho những bác cũng chạy xe đêm như em.Trước cứ tầm khoảng 22h30- 23h em hay bị buồn ngủ lắm mà công việc thì cứ phải đi vào tầm giờ đó.Hỏi mãi các phương án chống buồn ngủ thì hình như chỉ hợp với các bác không hợp với em hay sao ý.May có ông anh em làm dược giới thiệu cho 1 loại thuốc chống buồn ngủ Windoz,em mua về dùng thử thấy hiệu quả lắm các bác ạ,tỉnh nhưng sáo mà có vị sâm dễ chịu lắm.Các bác nào cũng hay bị buồn ngủ khi chạy xe đêm như em thì tham khảo xem.

Tập Lái
14/3/11
3
0
0
Hix hix.Mấy loại nước tăng lực em có xơi cả ket:(.Khi nào bác chán dùng tăng lực thì tham khảo xem nhé!Em dùng thấy hiệu quả nên đưa cho a e tham khảo mà!

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Khi buồn ngủ em dừng lại làm 1 ly đen đá pha phin ko đường, sau đó thêm ấm trà đặc sền sệt, cầm thêm lon bò cụng trên xe, chạy được 50km em uống lon bò cụng sau đó tấp xe vô lề ngủ.

Hạng B2
10/12/10
215
1
0
sa đéc.đồng tháp
cách chống buồn ngủ hiệu quả nhất mà e đang áp dụng là. đậu lại ngủ một giấc cho đã là bảo đảm hết bùn ngủ lìn.keke

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
dừng xe mua ít nước đá, ngâm 2 chân khoảng 3 phút, làm nhiều lần đến khi tỉnh hẳn.

phản ứng phụ: nếu bị tê cóng chân thì chợp mắt 1 tí thật sâu rồi tiếp tục lên đường.

- hạn chế đi ban đêm là hay nhất !