Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi chống trộm toàn diện cho xe !

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
RE: chống trộm toàn diện cho xe !

Bác mua em béc giê loại bự cho ngủ trong xe! :):):) là an toàn nhất. Các thiết bị chỉ phòng người gian amateur thôi, còn kẻ gian pro thì pó tay bác ạ .... nhanh lắm, chỉ cần nó tháo vài cái nẹp cửa, mấy cái logo là mình lên máu rồi :(:(:(

Hạng C
15/7/07
503
145
43
xứ bưởi

bẹc dê ngủ trong xe, kinh nhỉ. Khéo không chừng k mất xe mà mất bẹc dê thì chít.:D

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Thấy mấy bác ở gara LH - HN quảng cáo loại thiết bị chống trộm loại mới ( mutil code ) gì đó hiện đại lắm(luân chuyển mã thế nào mà ko dò ra được ), tuy nhiên không chống được vặt đồ - xe em còi nên cũng ko để ý lắm. Bác nào có nhu cầu thì hỏi thêm nhé

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Khi mua BH 2 chiều thì các bac nên hỏi khi mất gương và phụ kiện thân xe có được đền hay không.....đa số các hãng BH không đền khi mất gương đâu....trừ phi "mẹo" một tí thì OK........Tôi mua BH của hãng bán xe tư vấn khi mất cắp gương cũng được đền...có ghi trong điều khỏan đàng hòang....mặc dù phí cứng hơn....nhưng được cái an tâm hơn....rủi có bề gì thì BH đền khỏi lo lắng....

Nếu đã lắp bộ báo động 2 chiều rồi mà chưa yên tâm đề phòng tụi trộm gương thì chế thêm sợi dây gắn vào cục cao áp của cái vợt bắt muỗi rồi nối vào Cover (bằng kim lọai mới được) của 2 kiếng hậu....nó mà sớ rớ chạm vào là nó bị giựt tưng người mất hồn bỏ chạy liền....cái này không làm chết người đâu nên các bác khỏi lo .... hehe....