Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi chống trộm toàn diện cho xe !

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43
e cứ fải đậu xe ngoài đường gần nhà và lúc đi làm đậu ngoài cổng khoảng cách chưa tới 100m ,chỉ cách 1 búc tường ,ko ai giữ ,e mới gắn cái báo động kêu 650k nhưng vẫn chưa đủ ,vẫn có thể bị mất ,bị nạy cửa lấy đồ ,di chuyển xe ...nên e muốn gắn thêm để đảm bảo an toàn ,các bác có biết bộ báo động nào nữa ko ,e ở sài gòn .
E dự định gắn 1 câmera trong xe ,khi ngồi trong phòng e thu được hình ảnh xung quanh xe do xe truyền về ,các bác thấy thế có khả thi ko? các bác có biết trang web nào bán các loại báo động ,câmera ko dây truyền hình ảnh như e nói ko?

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn
RE: chống trộm toàn diện cho xe !

Bác ghé qua chổ bác Phú HP, ở đó bác ấy có nhiều loại lắm. Em gắn bộ scosche, báo động 2 chiều thấy cũng tốt lắm (cảm biến rung, lắc, mở cửa, đề nổ máy......), bác cứ tới chổ bác Phú tư vấn cho. Còn đậu ngoài đường phải có người trông thôi bác, chứ mấy thằng cò ke vặt tai em nó mình thấy chạy ra không kịp đâu....[&:]

Hạng D
29/3/07
1.808
668
113
vnexpress.net

Canh bằng mắt là tốt nhất bác ạ , cho dù có gắn báo động bao nhiêu đi chăng nữa , giống như trường họp của bác sonnguyen bị vặt tai đó , thì cũng bó tay ..tụi trộm cắp bây giờ chuyên nghiệp lắm bác ạ

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Trích đoạn: trauvang2003

bác phuhp ở đâu vậy bác/
324 Trần Bình Trọng - Q.5

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

bác vô tiệm, gặp ai mà sì tin nhất, chính là chủ tiệm, còn những nguời khác, mặt mày nghiêm trọng, lo làm đồ cho khách là lính bác ấy, he he... :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: vioswhite

bác vô tiệm, gặp ai mà sì tin nhất, chính là chủ tiệm, còn những nguời khác, mặt mày nghiêm trọng, lo làm đồ cho khách là lính bác ấy, he he... :D

Em thấy có những người người khác, mặt mày nghiêm trọng, nhưng không làm đồ cho khách là ai vậy bác ???? ;) :D

zeo
Hạng B1
12/6/07
81
0
0

khách hàng của bác ấy:D

Hạng B2
19/4/07
275
5
18
53

Laọi tốt nhất là loại dùng năng lượng bằng cơm bác ạ.Trộm VN chỉ vặt gương chiếu hậu thôi