Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
này đâu phải là QT đâu bác. mảng giáo dục đâu còn ngon nữa đâu khi mà kinh tế suy giảm//
Em có vài KH đăng ký full 12 năm học ở Victoria cho con họ. AIS cũng giảm học phí để cạnh tranh.

Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
E thấy giờ có tiền đầu tư mảng giáo dục khá Ok. Cái trường song ngữ Victoria gần nhà e, xây 3 ca liên tục. Tình hình KT suy thoái nhưng e thấy nhiều gia đình dành 1 khoản tiền lớn đầu tư cho con cái ăn học trường quốc tế xịn và rất quan tâm có môi trường thực nghiệm cho các cháu.
Mấy cái trường quốc tế này xác định vào là chuẩn bị tiền thêm 4 năm du học, chứ thi đại học trong nước thì chắc không lại trường công. Thêm vào đó đóng phun 12 năm lỡ nữa chừng nó ngủm củ tỏi là mất trắng hay sao.

Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Em có vài KH đăng ký full 12 năm học ở Victoria cho con họ. AIS cũng giảm học phí để cạnh tranh.
Ghét thằng AIS. Ai đảm bảo đóng phun 12 năm rồi giửa chừng không ngủm củ tỏi. Rồi góp phần kẹt xe Nhà bè nữa. Ở đâu học ở đó dùm cái.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Mấy cái trường quốc tế này xác định vào là chuẩn bị tiền thêm 4 năm du học, chứ thi đại học trong nước thì chắc không lại trường công. Thêm vào đó đóng phun 12 năm lỡ nữa chừng nó ngủm củ tỏi là mất trắng hay sao.
Ban đầu e nghĩ giống bác, nghe a khách khoe đóng full 12 năm Victoria chia ra mỗi tháng tầm 11tr, có cho chuyển nhượng gói học. 12 năm học e nghĩ ko dài bằng danh tiếng và cơ sở vật chất họ đã đầu tư.

• Haha
Reactions: YOLO and romantic
Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Ban đầu e nghĩ giống bác, nghe a khách khoe đóng full 12 năm Victoria chia ra mỗi tháng tầm 11tr, có cho chuyển nhượng gói học. 12 năm học e nghĩ ko dài bằng danh tiếng và cơ sở vật chất họ đã đầu tư.
Qua con sóng này, nhiều công ty dính vào BDS chết như rạ, Anh ngữ APAX, dệt Thái Tuấn... tiền của mình mình tự quyết không tin thằng nào hết

• Like
Reactions: VictorVu
Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Bên em là Quỷ kết hợp Công ty xây dựng có thể funding & tiếp tục hoàn thành dự án
Yêu cầu:
1. Dự án pháp lý sạch, đã có giấy phép xây dựng. Cổ đông rõ ràng, không liên quan nhà nước.
2. Hạn mức funding dự án min 50tr usd trở lên.
3. Các loại hình bất động sản: chung cư, khách sạn/ resort, KCN quy mô trên 100ha.
4. Địa bàn TPHCM & bán kính 100km trở lại hay Đà Nẵng, Nha Trang, Phan Thiết.
Cần làm việc chính chủ nhé. Giờ hoặc đưa tài sản cho ngân hàng, hoặc sẽ có giải pháp để giảm thiệt hại tối đa nhất có thể. Vui lòng PM.

KÍNH BÁO. :)
Đất nền ok ko bác, Thống Nhất Đồng Nai.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.303
113
chị Thảo mà, lo gì

• Love
Reactions: xèo_phì
Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Bên em là Quỷ kết hợp Công ty xây dựng có thể funding & tiếp tục hoàn thành dự án
Yêu cầu:
1. Dự án pháp lý sạch, đã có giấy phép xây dựng. Cổ đông rõ ràng, không liên quan nhà nước.
2. Hạn mức funding dự án min 50tr usd trở lên.
3. Các loại hình bất động sản: chung cư, khách sạn/ resort, KCN quy mô trên 100ha.
4. Địa bàn TPHCM & bán kính 100km trở lại hay Đà Nẵng, Nha Trang, Phan Thiết.
Cần làm việc chính chủ nhé. Giờ hoặc đưa tài sản cho ngân hàng, hoặc sẽ có giải pháp để giảm thiệt hại tối đa nhất có thể. Vui lòng PM.

KÍNH BÁO. :)
Em đang có miếng "Quỷ" này ở BARIA nà.
Pháp lý có mỗi cái sổ hường.
Chủ đầu tư nào có dự án ngộp nhắn em!!!
Chủ đầu tư nào có dự án ngộp nhắn em!!!

• Like
Reactions: vinh99vn