Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Bên em là Quỷ kết hợp Công ty xây dựng có thể funding & tiếp tục hoàn thành dự án
Yêu cầu:
1. Dự án pháp lý sạch, đã có giấy phép xây dựng. Cổ đông rõ ràng, không liên quan nhà nước.
2. Hạn mức funding dự án min 50tr usd trở lên.
3. Các loại hình bất động sản: chung cư, khách sạn/ resort, KCN quy mô trên 100ha.
4. Địa bàn TPHCM & bán kính 100km trở lại hay Đà Nẵng, Nha Trang, Phan Thiết.
Cần làm việc chính chủ nhé. Giờ hoặc đưa tài sản cho ngân hàng, hoặc sẽ có giải pháp để giảm thiệt hại tối đa nhất có thể. Vui lòng PM.

KÍNH BÁO. :)
25ha tại Phan Rí Cửa - Bình Thuận, bờ biền hơn 1km, được ko bác?

• Like
Reactions: vinh99vn
Hạng B2
5/11/11
134
489
68
Có 1 dự án nhà phố 9ha ngay cạnh tái định cư Đại Phước, bao ra sổ đỏ từng nền. Có phù hợp không Bác để Em kiếm ly cafe, thanks. Giá tầm tiền của Bác đưa ra.

• Like
Reactions: vinh99vn
Tập Lái
22/4/23
21
26
13
41
Em có miếng đất 200m mặt tiền phố cổ , bác có muốn đầu tư thì nhắn em

Hạng B2
23/8/15
168
343
78
32
Bên em là Quỷ kết hợp Công ty xây dựng có thể funding & tiếp tục hoàn thành dự án
Yêu cầu:
1. Dự án pháp lý sạch, đã có giấy phép xây dựng. Cổ đông rõ ràng, không liên quan nhà nước.
3. Các loại hình bất động sản: chung cư, khách sạn/ resort, KCN quy mô trên 100ha.
Cần làm việc chính chủ nhé. Giờ hoặc đưa tài sản cho ngân hàng, hoặc sẽ có giải pháp để giảm thiệt hại tối đa nhất có thể. Vui lòng PM.

he he, mình biết Quỹ nào đang săn deal kiểu này

Hạng B2
23/8/15
168
343
78
32
Cứ làm thư giới thiệu, chứng minh tài chính qua số liệu bank là dễ nhất.
Hằng ngày có cả trăm cái yêu cầu ntn đa phần là tay ngang chứ tầm 50 triệu đô thì dễ gì ko làm việc đc với một vài người có đẳng cấp
tìm deal dễ vậy hả anh?

Tập Lái
4/7/23
8
8
3
32
Yêu cầu:

Em có cái quần đảo Hoàng Sa đang bị ngộp, Chuyển giao cho chủ Tus giá 0 đồng!!! Khẩn trương dùm em cái nhé! Có bao nhiêu anh em cứ kêu ra đó hết, TRÂN TRỌNG

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Up. Funding 1-100tr usd dự án nghĩ dưỡng: Phú Quốc, Vũng Tàu, Bình Thuận, Cam Ranh lên tới Đà Lạt. Anh nào có nhu cầu pm, em gửi phương thức làm việc.

Hạng B2
27/4/20
374
1.738
93
Up. Funding 1-100tr usd dự án nghĩ dưỡng: Phú Quốc, Vũng Tàu, Bình Thuận, Cam Ranh lên tới Đà Lạt. Anh nào có nhu cầu pm, em gửi phương thức làm việc.
Hơn 1ha ở gần Măng Đen - Kon Tum

Đang làm Dự Án nghỉ dưỡng, có giấy chứng nhận đầu tư của Tỉnh. (Tỉnh đã QH để làm TMDV và DL)

Đang khai thác, có nhiều phòng ốc và cảnh quan điểm đáng giá là có 1 mạch suối nước nóng tự nhiên.

Bên cạnh đó còn có 1 nhà máy khai thác nước khoáng đóng chai 20L đang hoạt động được 2 năm.

Hiện tại muốn thanh lý toàn bộ cơ sở (đất - CSVC - Nhà máy)
Chủ lúc trước rao 100 tỏi, nhưng giờ ngộp sale off 15-20% gì đó

Anh nào có nhã hứng mua hoặc tham quan đi du lịch trên này thì inbox em gửi thông tin, nếu là đi chơi thì giảm giá 10-20% dịch vụ cho các anh OSer
Chủ đầu tư nào có dự án ngộp nhắn em!!!

• Like
Reactions: VictorVu