Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Mê lắm độ chế 1 chiếc xe như thế này để ngao du mà mà lực bất tòng tâm.
Sau 30 năm ấp ủ, cuối cùng mềnh cũng đã mua được . . . .1 chiếc tủ lạnh như trong clip. Đến nay, nó - cái tủ lạnh đã được gần 10 tuổi, và mềnh chỉ dùng mới được có 1 lần .. .rồi đem cất. Hahaha.

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hôm trước nhậu với anh bạn làm ga-ra. Ảnh nói: " La tụi nhỏ hoài mà tụi nó ko nghe, phải "đụng chuyện" 1 lần thì nó mới sợ?!!!" (hổng biết ai sợ hơn ai ah):D

Sau đó mọi người có tranh luận qua về chức năng của các phương tiện chữa cháy tại chỗ (ko bao gồm nước) . . . Và theo mình thì AE hiểu như vậy là ko 9 xác!

Lúc đó trong bàn ai nấy cũng đều có 5-6 lon (bia) trong người rồi, ko ai bảo ai, đa số đều đeo quân hàm của "tướng" vào để nói chuyện:p Nhìn lui nhìn tới, tự thấy chỉ còn mình là "lính" thôi . . . nên nín luôn:D nhưng cũng thầm mong cho tụi nhỏ ko bao giờ "đụng chuyện" ở ga-ra.

Nếu có xem qua clip này, có lẽ mấy anh "tướng" đấy sẽ ko còn dám tự tin vào chức năng của các bình chữa cháy "mi-nhon" đó đâu:D

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Các bác chỉ em cái vị trí của cái bảng "Caution Plate" trên 9x với.

Em trao đổi với mấy bạn bán part của Nhật, căn cứ part number cũng chưa ngã ngũ nên họ đòi em chụp cái Caution plate, em nhớ là có bác nào nói gần cánh cửa bên tài, nhưng xa em thì bên cửa tài ko còn gì cả.

Bác nào Previa 1991 chụp giúp em với

Cảm ơn các bác nhiều

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Theo em hiểu thì xe có nhiều caution plate ở nhiều vị trí khác nhau. Ví dụ child lock trên cửa lùa, miếng màu vàng quy định loại gas lạnh dán trên hộp lấy gió ngoài .... Không biết Bác quan tâm đến caution plate nào. Nếu vẫn là chuyện hộp số thì Bác xem có cái caution plate nào gắn/dán trên hộp số không.

• Like
Reactions: tamtany
Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Theo em hiểu thì xe có nhiều caution plate ở nhiều vị trí khác nhau. Ví dụ child lock trên cửa lùa, miếng màu vàng quy định loại gas lạnh dán trên hộp lấy gió ngoài .... Không biết Bác quan tâm đến caution plate nào. Nếu vẫn là chuyện hộp số thì Bác xem có cái caution plate nào gắn/dán trên hộp số không.

Dạ cảm ơn thầy, để em hỏi lại nó hic

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Túm lại chiều nay sắp xếp qua Q7 được hơm? dự 18h giờ bóng lăn tại Hàng Dương . Hay ấy có địa điểm nào hay hơn thì ấy ấy dùm.

Để chia sẻ "khó khăn" do cách trở địa lý với AE ở trong này, ta gặp nhau ở Q4 nghen (Vĩnh Khánh):)
Nhưng để mình "vận động" thêm 1 vài AE xem sao. Chứ chỉ có 2(+) mà ngồi tâm sự với nhau thì ngta sẽ dị nghị về giới tính thì . . . tội lắm:D

• Like
Reactions: Xe với Cộ
Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Để chia sẻ "khó khăn" do cách trở địa lý với AE ở trong này, ta gặp nhau ở Q4 nghen (Vĩnh Khánh):)
Nhưng để mình "vận động" thêm 1 vài AE xem sao. Chứ chỉ có 2(+) mà ngồi tâm sự với nhau thì ngta sẽ dị nghị về giới tính thì . . . tội lắm:D
Để mình hú thêm anh @Tphuc, @Nguyensg xem sao.

• Like
Reactions: Xedaumalai