Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Beng...
BĐH thân mời các bác xếp time làm cái Tất Niên Tiễn Tuất Nghinh Hợi vào lúc 10g-15g ngày 20/1 tại Ẩm thực Cánh Đồng Hoang Dã Ngút Ngàn Sương Khói... KKK https://www.facebook.com/nhahangcanhdonghoang/
Chương trình sẽ bao gồm Trà Càfe Đá Sữa nhâm nhi buổi sáng > Tiệc Coca Heineken Tiger Cá Lóc Gỏi Sen Bánh Ngọt Karaoke... Hứa hẹn hết sức... ồn ào...
:v
Hy vọng sẽ có trên 10 tay góp tụ... Nếu dưới số lượng này mình sẽ tùy nghi tính toán dời qua... Tân Niên năm sau!
:D
Danh sách tham gia:
01/ Tam Dominh
02/ Hai Tran
03/ Phù Du: 1L+2N
04/ Nguyễn Quốc Việt: 1L
5/ ...

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Mỗi khi đi chơi xa, nhìn con trẻ nằm trên xe cầm cái phone say sưa xem YouTube mà xót con, bởi biết xem như vậy hại mắt lắm.
Thế là mình tìm cách giải quyết vấn đề.

Sau 2 ngày lang thang tìm kiếm trên mạng, cuối cùng cũng có được thông tin mình cần.
Mất 1 buổi chiều lục tung hết chợ Nhật Tảo, hỏi sạp nào ngta cũng lắc đầu: Làm gì có thiết bị không dây truyền tải âm thanh và hình ảnh? !

Nghe là bực rồi. Iphone đời cuối, bên Mỹ ra mắt ngày hôm trước thì hôm sau ở Vn đã có. Còn thứ mình cần ra đời từ 2013 và nó đâu có mắc.? Vậy mà. ...

Chẳng lẽ về tay không? Thôi thì mua đại cái gì đó để tự an ủi vậy. Đút túi cái đầu USB có chức năng nhận bluetooth sau khi trả cho người bán 100k, cứ như là bị thôi miên, mua nhưng chẳng biết mua để làm gì?! Có lẽ mình bị cái nét xinh gái phảng phất trên gương mặt của cô bán hàng tác động? !

Oh! Nếu vậy là định mệnh rồi! Biết đâu ..hehe - không hối tiếc nữa.

Ngày tháng trôi qua, mọi chuyện tưởng như đã rơi vào quên lãng. Hôm nay tình cờ tìm thấy nó. Vui qua. Chia sẽ với ae "đồng cảnh ngộ"
Nó đây.
Chromecast Ultra
Chromecast Ultra

Ps: Cái độc đáo của nó là tự động lọc hết các quảng cáo trên youtube luôn nhé.
Mình tò mò quá vì....ko thấy hình em nó đâu hết á.

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Hôm bữa trên Facegroup em thấy có bác nào đưa ra giải pháp rồi.

Cũng mua thiết bị gì đó phát-thu, mà phải cắm vào qua ngõ AUX mà em xem lại cái đầu thu thì ngõ cắm AUX nằm ở sau phải cạy cục phiền phức nên chưa tìm hiểu tiếp.

Còn giờ toàn nghe qua bluethooth mà hok có coi thấy hình.

À Tưởng bác xe dầu bán xe òi chứ :)

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Lâu quá lại định ship về cái ECU 91 vì con của em nó lại mad, vậy mà dịch vụ của cty Huỳnh Gia đã đóng cửa. Tiếc thật vì trước đây cty này làm ăn cũng nhanh chóng và đàng hoàng, nay thì có nhiều complain quá và đóng cửa.

Cũng may là ko dính tiền bạc vào đấy, các bác có chỗ nào ship hàng Mỹ mới tốt giời thiệu giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Lâu quá lại định ship về cái ECU 91 vì con của em nó lại mad, vậy mà dịch vụ của cty Huỳnh Gia đã đóng cửa. Tiếc thật vì trước đây cty này làm ăn cũng nhanh chóng và đàng hoàng, nay thì có nhiều complain quá và đóng cửa.

Cũng may là ko dính tiền bạc vào đấy, các bác có chỗ nào ship hàng Mỹ mới tốt giời thiệu giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ!
Gọi cho Hên - 0909145135, chuyên sửa ECU. Em đã thử sửa 2 cái Cruise Control ECU ở đấy, đánh giá là có vẻ khá rành.