Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com
RE: Chùm ảnh Audi R8 - Ra mắt thêm box AUDI

Trời ơi, sao mắt em hoa hết ca lên, chân tay run quá nè trời . Em còn chưa tận mắt ngắm và sờ vào em nó nữa đó. Dân mình đã chơi ngay một em rồi. Quả đúng là siêu xe. Tình hình này trước sau gì Việt Nam sẽ có đủ bộ sưu tầm siêu xe thôi các bác nhỉ . Chính xách thuế và đường xá được điều chỉnh tốt hơn sẽ là động lực thúc đẩy điều đó

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: otosaigon

bởi vì nó không phải là second hand

Cũng là xe lướt thôi bác ui, nhưng theo đánh giá của em thì độ lướt của em này ít nhất so với Lambo và Ferrari, thật ngạc nhiêu khi em nó về SG, vì để sở hữu em này thì phải chờ ít nhất 1 năm sau khi order hàng.
Em cũng lấy làm lạ và đang định hỏi bác vì ở nước ngoài có tiền cũng chẳng dễ mua em này vì đơn hàng dài lắm rồi, các VN mình giỏi thật

Trông cái đầu của nó giống đầu một ...con cá voi xanh : cái mắt, cái mồm rộng.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Chóang quá thể, run hết cả chân tay. Chiếc này không kém Lam bò và Fe ngựa bao nhiêu. Chẳng may gặp ngòai đường chắc ko tin ở mắt mình - đúng là dân VN tài cao thật, bai phục, bái phục

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: KOTA

sao ko thấy chổ gắn cái biển số phía trước vậy ta ???
Có mà bác
Xe đẹp quá[8D]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Thì em này khai trương box audi mà bác Việt . Bác Lơ cho xem thêm ít hình nội y nữa cho nó phê luôn :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Thì em này khai trương box audi mà bác Việt . Bác Lơ cho xem thêm ít hình nội y nữa cho nó phê luôn

Do em đi vào giờ trưa, nên xe đã được khóa.. theo em thì đa phần siêu xe nội thất không có gì nổi bật lém.. người ngồi trên xe chủ yếu thưởng thức "tốc độ" và tiếng pô hơn là các trang thiết bị giải trí!

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Đèn lái ngầu quá cùng bộ tản nhiệt trước sau đầy mạnh mẽ và cá tính... Bác Lơ nhanh chân quá... :D

Kar
Hạng B2
14/10/04
137
2
18
50
HN

Cám ơn bác Lơ rất nhiều vì đã ưu ái cho DT :)

Trích đoạn: BMW-passion boy

Những gì chúng ta chưa hình dung ra từ tháng trứơc thì tháng này đã có!
Liệu có thể có những siêu xe sản xuất với số lượng hạn chế kiẻu như SLR-McLaren, Porsche Carrara GT hay Ferrari Enzo sẽ có mặt tại Việt Nam không nhỉ?
Người VN mình bất khuất, anh hùng mà bác...khg có việc gì là khg làm được hết áh.

Trích đoạn: Kate

[Em cũng lấy làm lạ và đang định hỏi bác vì ở nước ngoài có tiền cũng chẳng dễ mua em này vì đơn hàng dài lắm rồi, các VN mình giỏi thật

Cái này thì giống mua suất của CAP ý mà, học cách ăn "tất - vớ, ốc - nhái" của.....