Tập Lái
26/5/05
41
0
0
RE: Chùm ảnh Audi R8 - Ra mắt thêm box AUDI

Em có thắc mắc là xe chạy lướt thì làm sao mà về đường hàng không được nhỉ?

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53

he được đó em đang định chục năm nữa là ngườu đầu tiên mang chiếc này về thế mà có kể nẫng mất rồi , mỗi tôi nó về âm thầm quá , xe cũng chẳng mác lắm mà phải mua xe lướt thì hơi phí , thôi có còn hơn ko chiếc này mới hơn nên chắc mắc hơn bác bò rồi (xe cũ nhé em ko có ý nói xe mới )

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Quá đẹp, em này chắc mới toanh chứ không phải Second hand đâu. Chắc là chủ xe mua lại của người nào đấy đã đặt hàng trước => giá cao ngất ngưởng. Bái phục, bái phục

Hạng B1
27/4/07
65
0
6
34

đẹp wá đi hà....em thĩ nó ngay từ khi mới ra rồi ko ngờ bây giờ Vn mình đã có người nhập về....dzữ wé đi

Hạng B1
19/7/07
72
0
0

Trích đoạn: tranviet

Em có thắc mắc là xe chạy lướt thì làm sao mà về đường hàng không được nhỉ?
Em không thay có quy định nào cấm việc nhập khẩu xe oto đã qua sử dụng bằng đường hàng không cả.
Hichic, sao dân Việt càng ngày càng giàu thế. Huhu.

Tập Lái
26/5/05
41
0
0

Xe ôtô đã qua sử dụng chỉ được nhập qua 4 cảng là TP HCM, Đà Nẵng, Hải Phòng và Cái Lân. Vụ qua cảng hàng không Tân Sơn Nhất em chưa thấy có trong danh sách.

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

mọt trong những người mở hàng topic Audi em tháy bủn rủn quá,quá khủng,như này thi em bò lambo va em ngựa ferari sao còn đát diẽn đay?????????chọn trong ba em,em láy em này ngay,nhìn vừa sport lại vừa sang trọng,chứ em lambo vàng nhìn mau nõi mót lám,giờ tháy cứ que que ko biét có phải do cảm tính của em hay ko?các bác xin có vài lời

Tập Lái
28/11/06
13
0
0

nhìn long lanh quá, đúng là Miss Germany có khác :D

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

kinh khủng thật. choáng quá. con này về e thấy còn kinh ngạc hơn cả con lamboria lần trứơc nữa. kh hiểu chủ xe là tay nào mà chơi hay vậy ta ?

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Choáng quá [&:]
Thằng này : Top speed 187 Mph , Max output : 420 hp - 7.800 rpm , vậy so với Lamborghini thì thế nào các bác ...