PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Chùm ảnh Audi R8 - Ra mắt thêm box AUDI

Có lướt tới vài lần em cũng vẫn khoái. :D
Có thể dùng từ lướt để lách thuế thôi, nhưng đúng theo qui định của CP thì hàng lướt chỉ về 4 cảng biển chính. mà TSN không phải là 4 cảng biển đó nên => không phải hàng lướt

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: Kate

Trích đoạn: otosaigon

bởi vì nó không phải là second hand

Cũng là xe lướt thôi bác ui, nhưng theo đánh giá của em thì độ lướt của em này ít nhất so với Lambo và Ferrari, thật ngạc nhiêu khi em nó về SG, vì để sở hữu em này thì phải chờ ít nhất 1 năm sau khi order hàng.
Em cũng lấy làm lạ và đang định hỏi bác vì ở nước ngoài có tiền cũng chẳng dễ mua em này vì đơn hàng dài lắm rồi, các VN mình giỏi thật

Trích đoạn: otosaigon

Trông cái đầu của nó giống đầu một ...con cá voi xanh : cái mắt, cái mồm rộng.

Bác ko biết là dân VN mình rất giỏi chạy cửa sau à?tại bọn tây nó ko chịu chi thêm và K nên mới phải chờ lâu :D

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Choáng záng!!! Xe nì mà đi đường TP thi phải có xe tải đi theo, đề phòng trường hợp ngập nước hoặc đi qua đoạn đường xe tăng đi (như đường Nguyễn Hữu Cảnh)

Nhưng mà đẹp thiệt, dân chơi không sợ mưa rơi!!! Nghe tiếng máy em nì, còn hơn ngàn lời mún nói...

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

Em này mới cóng luôn hả các bác

Hạng B1
20/6/06
53
156
33

Trưa hôm qua gặp R8 cùng chủ xe đang nổ máy đi (mà qazwx thấy nó chạy ở Cao Thắng _ 3/2 , chưa có biển ) ko biết còn đậu ở ngay sân Nhà hàng Tiệc Cưới Đông Hồ Cao Thắng nối dài hay ko nữa.

Hạng B2
27/4/04
378
1
16
Ha Noi

Con này chạy cần gì biển.Mà phải lo gắn vào đâu các bác nhỉ.Tên chủ nó là biển rồi.Photo cái chứng minh thư lên nộp ở phòng cảnh sát giao thông là đủ rồi.Khiếp quá...Xem hình xong choáng quá...

Hạng B2
13/12/05
354
4.992
93
51

Em mà có cái R8 này thì chắc là phải độ thêm cái rơ-moóc cum xuồng kéo ngay đằng sau, để đến mùa nước lụt là lùi xe lên xuồng mà lướt!
Có xe ngon vừa khoái cái ý thích của mình, vừa làm cho bà con ngắm đã mắt., Nhưng mà tội con xe thật! Đúng chiến tướng mà chỉ dùng vào việc đờn ca tài tử!!!

Hạng B2
25/9/06
188
0
16

Đã từ lâu em đã phê em này với em Q7 rồi, không biết mấy em người mẫu chân dài có sánh được không....Nếu cho em chọn giữa vợ cả và em R8 nè thì.....em chọn R8.:D

Trích đoạn: fanxehoi

Đã từ lâu em đã phê em này với em Q7 rồi, không biết mấy em người mẫu chân dài có sánh được không....Nếu cho em chọn giữa vợ cả và em R8 nè thì.....em chọn R8.:D
Em thì khg dám như bác rùi... và em cũng mong vợ cả của bác khg đọc được mấy dòng nì...

Hạng B2
5/12/06
213
0
16
48
SondAuto.Blogspot.com

chủ xe chắc là gia đình nhà gốc Hoa ... nên mới chơi kiểu buộc bùa ... vào xe ... đố bác nào biết ... buộc cái dây đỏ ý vào mâm xe để làm gì ????