Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http
RE: Chùm ảnh Audi R8 - Ra mắt thêm box AUDI

mỗi km lốp lăn bánh đều " đỏ "- may mắn, làm ăn phát đạt ra $ :D đúng k ạ
Trích đoạn: SondAuto

chủ xe chắc là gia đình nhà gốc Hoa ... nên mới chơi kiểu buộc bùa ... vào xe ... đố bác nào biết ... buộc cái dây đỏ ý vào mâm xe để làm gì ????

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Nếu xe này mà ở khu Phú Mỹ Hưng thì hơi khó khăn việc ra vào, mấy cái bump giảm tốc bên PMH cũng khá cao, xe gầm thấp mỗi lần ra vào cũng hơi mệt. . Em chưa đọc và tìm hiểu thông tin chiều dài độ cao của chiếc R8 nhưng nhìn hình em nghĩ chiếc này gầm còn thấp hơn cả Lambo Gallado và Ferrari.

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Gửi thần tương của tui(tức chủ nhân con R8 này)
Việc anh(chú ,bác...) cần làm ngay bây giờ là mời 1 nhiếp ảnh gia làm vài pô nghệ thuật của con R8 này tại những nơi kiểu như là chợ Bến Thành cho dân iu xe trên cả nước(cả thế giói ko chừng) chiêm ngưỡng!!!!!!!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

thì tại nó mới ra thôi, chứ giá chiếc này cũng chưa đến nổi khủng như SLR hay Carrera GT, Enzo, Murcielago và Bugatti. Con Audi R8 này sẽ đánh gục một số thương hiệu và phân khúc cùng hạng với nó, do cái giá 109-118K thì thấp hơn so với các mẫu xe cùng hạng.

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Bác nào mún chiêm ngưỡng e nó thì chạy ngang đường Trần Hưng Đạo ngay chỗ Salon Auto gần Công an TP là thấy e nó ngay, nhìn nổi bật hẳn trong đám đông.... hehehe.... Mà e chỉ có 1 ý kiến là chỗ Salon ấy của bác nào hơi nhỏ quá, lượng xe thì quá nhìu để sát rạt với nhau nhìn mất cảm tính quá, khoảng cách mỗi xe em nghĩ chắc chỉ khoang 10-15 cm thôi.... hixhix... Mất đi hẳn dáng vẻ của một salon oto, chưa kể là nhìu khi sơ ý làm trầy xước các con xe nữa.... chán... ^^:mad::):D

Hạng B1

e nì e thấy lâu lâu roài ở trên báo Otô xe máy có giới thiệu
gìơ thì đã có ở VN
oai quá
ôi AUDI ước mơ của e
bác nào cho e biết gâm e nó cao bao nhiêu nhỉ?
có địch được đường ổ gà ở VN kô vậy?

Tập Lái
8/4/07
12
0
0

Hồi trưa này ở Cao thắng nối dài em có thấy em nó đậu nhưng đi gấp wá không đem máy ra chụp được. Thấp và đẹp lắm các bác ợ. Nó đậu khoảng trưa ở khúc chợ đêm kỳ hoả. Nhìn phê lắm.

Hạng B1
20/6/06
53
156
33

Bác nào muốn chiêm ngưỡng thì đến Nhà hàng tiệc cướii Đông hồ nó hay đậu ở đó.