Status
Không mở trả lời sau này.
RE: Chùm ảnh nội thất Rolls-Royce Phantom Silver Ghost tại Sài Gòn

cái nút đó nằm ở hàng ghế sau hay sao ý, ấn nhẹ là cửa tự đóng 1 cách nhẹ nhàng lun, không cần phải đóng mở uỳnh uỳnh như các loại xe khác

Chùm ảnh nội thất Rolls-Royce Phantom Silver Ghost tại Sài Gòn

nếu em kô nhầm thì cái nút đó nằm đâu đó quanh khu vực mà em đã đánh dấu

Last edited by a moderator:
Tập Lái
30/3/07
23
0
8

nhìn em này classic nhỉ, sang trọng quá :)
Nhưng em vẫn thích cái dáng của Maybach62 hơn RR. Nhìn dáng của Maybach sang trọng và hiện đại . Nói chung là Maybach thì thiên về hiện đại còn RR thì trau chuốt từng đường nét và cổ điển ;)

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

Sao nội thất của nó đẹp thế nhỉ.Chắc phải biến nội y con vợ hai thành siêu phẩm này quá!

Trích đoạn: kha_ksa

nhìn em này classic nhỉ, sang trọng quá :)
Nhưng em vẫn thích cái dáng của Maybach62 hơn RR. Nhìn dáng của Maybach sang trọng và hiện đại . Nói chung là Maybach thì thiên về hiện đại còn RR thì trau chuốt từng đường nét và cổ điển ;)

nhưng mà maybach nhìn hao hao giống dòng S lắm kô tạo ra được sự đặc biệt, chứ RR thì kô giống ai rùi

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Thật tuyệt vời

Không có lời nào đủ sức diễn tả:D
Không quên cám ơn bác lơ cái nha!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Trích đoạn: haichien

Trời !!! Vãi ... thật .......ướt cái bàn phím rồi .

Thanks bác Lơ xe và HT nhé.

Bác Lơ ơi cho em hỏi thậm ngu một tý : (bác sờ rồi bác biết rõ mà) Thế nội y em RR ốp gỗ thật hay gỗ giả hay vân gỗ là vẽ giả ???
Em nghĩ chắc ốp gỗ thật (dù gố quý cỡ nào cũng đâu nhằm nhò gì so với cái xe mà) nhưng vẽ vân gỗ giả.
cái hình em tạm so sánh đây nè ....

Lý do là về nguyên tắc gỗ tự nhiên không thể chọn được 2 cái vân có xoáy , mắt gỗ gần giống nhau (như kiểu vân tay í mà)
Nhưng nếu có là vẽ lên thì cũng phải công nhận là quá công phu, y như tranh vẽ trong hòang cung hay nhà thờ vậy.

(em hỏi thậm ngu, các bác đừng hội đồng em nhé)

Phải công nhận cái xe "đỉnh" thật !!! :D Tự nhiên thấy mấy em bmw và merc bên kia nó ... bị "xuống cấp" quá ! Tội nghiệp !!!

Bác quan sát giống em quá. Vẫn biết là RR thì siêu đặc biệt rồi nhưng làm đc thế này thì em chỉ biết ngất mất. 2 cái này còn đỗi xứng hơn nhiều

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

con này mới hay cũ thế các bác, giá cả thế nào, em vẫn chưa thể tin là có ng đâm đầu mua branh new rùi đóng gần 1 tr đô cho nhà ncVN:D

Tập Lái
5/2/06
11
0
0

Ghế sau nhìn như ghế máy bay ấy nhỉ. Mỗi tội xe này chỉ chở được 2 người ngồi sau, em ... chê :D

Status
Không mở trả lời sau này.