Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Mo nang sao cuoi tỏ toet vay. Mo ve luc may gio
Đội em về sớm Mr Trieu_Giang ơi! Bên bác mấy giờ về tới ạ?
Có gì không vui thì bỏ qua giùm nhé. Đợt này các cháu sinh viên đông quá nên kế hoạch thay đổi tùm lum, quà thì bớt lại cho đợt sau mà người thì tăng lên gấp bội ở phút chót nên lộn xộn quá, rất mong các bác thông cảm giùm! Em bị cái tật lơ đễnh và khi vui quá thì xuề xòa nên không làm kỹ hơn để đoàn khỏi lúng túng. Em thành thật xin lỗi!

• Like
Reactions: FFC©®™
Hạng B2
6/6/12
434
58
28
Đội em về sớm Mr Trieu_Giang ơi! Bên bác mấy giờ về tới ạ?
Có gì không vui thì bỏ qua giùm nhé. Đợt này các cháu sinh viên đông quá nên kế hoạch thay đổi tùm lum, quà thì bớt lại cho đợt sau mà người thì tăng lên gấp bội ở phút chót nên lộn xộn quá, rất mong các bác thông cảm giùm! Em bị cái tật lơ đễnh và khi vui quá thì xuề xòa nên không làm kỹ hơn để đoàn khỏi lúng túng. Em thành thật xin lỗi!

hai gio la em về roi mo Nắng ơi. em chi góp ý la lan sau neu di nhu vay thì lay xe 7 cho di se tien hon. Bán tải di ko hay .

Hạng B1
12/12/14
54
39
18
50
hai gio la em về roi mo Nắng ơi. em chi góp ý la lan sau neu di nhu vay thì lay xe 7 cho di se tien hon. Bán tải di ko hay .
đúng rồi , mới đầu e củng tưởng hàng hóa nhiều lắm , nhưng mổi nơi chỉ được 100 kg thôi , nên kg nhất thiết phải dùng bán tải .Thanks

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
đúng rồi , mới đầu e củng tưởng hàng hóa nhiều lắm , nhưng mổi nơi chỉ được 100 kg thôi , nên kg nhất thiết phải dùng bán tải .Thanks
Đúng là dở khóc dở cười vì cái vụ hàng hóa các bác ạ, tới sáng hôm đó em mới biết là các bạn sinh viên không đưa hết số quà như đã định mà bớt lại cho lần sau!!! Em thực sự nổi nóng vì mất công lắm mới kiếm được các xe bán tải cùng đi. Vì lúc đầu Ban tổ chức đã phải lên kế hoạch kiếm xe bán tải để chở gạo, mỳ gói, dầu ăn, nhu yếu phẩm... cuối cùng lại thay đổi thành chở... toàn các cô sinh viên! Điều này bất ngờ cả với em vào buổi sáng hôm đó. Nản quá!
Em thành thật xin lỗi các bác lần nữa ạ!

Chỉnh sửa cuối: