9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Các cụ bên trên cứ nói đến 1 cái ngã tư là anh ấy xuống. Làm như nhà giàu chỉ uống rượu ngoại, đi xe sang, nhậu tôm càng không bằng ấy. Anh ấy vẫn ăn cà pháo mắm tôm như ai thôi. Lâu lâu vẫn úp mì xì xụp như sinh viên là bình thường. Cho nên chuyện đi một cái xe hơn tỷ là chuyện quá bình thường luôn. Anh ấy mua để trãi nghiệm thì chắc chắn sẽ đi nhiều, chạy cho nó nát choét ra xem nó ngon hay lỡm như thế nào. Thêm nữa, Vin cũng là 1 trong số thương hiệu mà danh ta sẽ sưu tập vào gara của mình, chạy vài ngàn km mà không thích nữa để cho lính đi cũng không vấn đề gì. đâu có thiếu người chạy đâu mà lo.

Hạng F
12/10/16
7.499
6.354
113
Chủ Tịch chắc ko phải dạng làm thuê như CEO hay Director nhỉ các bác?
Nếu làm cho RR mà cưỡi được RR đi làm thì quả là kiếm tiền quá giỏi,

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Cũng muốn mua ủng hộ anh vài cái mà a bán mắc quá e ko theo được. A làm giống mô hình của Hàn mà cái giá của VN xhcn!. Cái xe bên Hàn như morning họ bán tính ra lao động phổ thông họ làm nửa năm là mua được.
Lao động bên Hàn lương bao nhiêu vậy bác

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Lao động bên Hàn lương bao nhiêu vậy bác
bà chị mình sang đó làm ...nông dân trồng hành tỏi mỗi ngày 7 tiếng được trả 1.8tr. mấy thằng e sang đó làm thợ phụ bên xưởng hàn xì mỗi tháng khoảng >50tr. Nên e mới nói con morning full kịt bên đó 200tr ng ta làm vài tháng là đủ mua

Hạng D
9/2/15
1.164
458
63
40
Sài Gòn
"Đối tác ai cũng mua cả lô lần 4-5 chiếc, chủ tịch CN Roll Royce gì như ccc mua có 1 chiếc còn lằng nhằng màu sắc thì dẹp mọe cho rồi. Nếu đổi ngược là tôi, tôi mua 1 lúc 3 chiếc 3 màu khác nhau để thay đổi"
A tỷ phú nhắn :)
Quá chất bác ơi