Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Mấy a bên chên đừng troll chủ xe nữa, vì bạn làm bài cũng khổ lắm, gặp chủ xe nào cũng toàn khen là điều hiển nhiên … vì con nào hát mẹ chả khen hay, muốn khách quan thì đợi chủ bán xong rồi họ sẽ chia sẻ thật thôy mừh! :D

Ae hội XP mình oánh dá cao chỗ cực vui tính dễ gần nha mí a, vì mình cũng ko đi Mit gặp họ cf 1 nhóm chỉ bc vào làm 1 câu: “XP mãi đỉnh” :p

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Máy 1.5 NA này của mít đỉnh của chóp luôn nhỉ. 8 người lớn + 3 đứa nhỏ + 1 khoang đầy hành lý mà xe vẫn vượt ào ào.
Thằng ku em bên vợ mình nó bảo, em thuê 1 chiếc, chở 7 người xuống VT, lên LT-DG đạp mãi mới lên đc 80km/h, sau đó dìu mãi mà vẫn ko thấy lên thêm được. Chắc nó ko quen chạy xe này rồi :D
Cơ mà 8 người lớn + 3 đứa nhỏ + 1 khoang hành lý thì nhét ở đâu hết anh? Khác mịa gì đi hành xác đâu :)
gì nghe nản vậy , vậy sao leo đèo nổi ta !
Thần ku em mới biết lái xe lần đầu hay sale toy veloz mà dìu mãi mới lên 80 rồi dìu mãi ko lên được dìm hàng kinh quá, mình sale xl7 nên chỉ dìu tạm như vậy.
Còn đi full tải đạp vọt vèo vèo nhanh gọn thì chưa thật rồi mình đi out 2.0 leo đèo hay xa lộ vượt xe gấp còn thấy khoai nói gì máy 1.5.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Inn đúng là thần thánh phương nào, chưa xuất hiện mà đối thủ đã lo mất ăn, mất ngủ,. :D

Doanh số con này đang tốt mà chạy quảng cáo chi vậy chời? hay là?... :D

Đọc đoạn chở 8+3 mà em tưởng đang đọc của xe LX 570 hay GLS ko hà,..phải rùn rùn mình, ớn lạnh mấy lần luôn ,..:D:D:D

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Thần ku em mới biết lái xe lần đầu hay sale toy veloz mà dìu mãi mới lên 80 rồi dìu mãi ko lên được dìm hàng kinh quá, mình sale xl7 nên chỉ dìu tạm như vậy.
Còn đi full tải đạp vọt vèo vèo nhanh gọn thì chưa thật rồi mình đi out 2.0 leo đèo hay xa lộ vượt xe gấp còn thấy khoai nói gì máy 1.5.
View attachment 2840910
Bác có thù với Toy ah sao ko sale XL7 hay bác sale XL7 nên có tật giật mình.
còn sale huyndai kia nữa mắc gì sale toy nhở. Con XL7 của bác dìu bao lâu lên đc 100.
chứ con X2019 trc tui thuê đi cả năm trời tầm 20s lên 100 ấy bác. Còn dìu ko lên 100 thì dìm hàng quá chắc xe bị rã máy rồi mới thế

• Haha
Reactions: namvios
Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
I10 sedan còn chở 6 ngừoi nha trang - Hà nội đây, cốp full đồ
Quan trọng là đi chơi vui vẻ cả nhà chứ hành xác gì...
Cách đây 4-5 năm, hồi đó cái hội của em chưa đủ xe. Đợt đó đi miền tây đám cưới, cả hội có 2 chiếc nên thuê thêm 1 chiếc rondo nữa, 7 người chất lên mà thấy tội cả người lẫn cái xe. 2 người lớn ngồi ở cái hàng ghế cuối, chả khác nào nhét vào cái vali. Mà con X này cũng cở con rondo thôi mà nhét 8 người lớn + 3 đứa nhỏ + mớ hành lý thì còn sức đâu mà vui với chả vẻ nữa anh?

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Bác có thù với Toy ah sao ko sale XL7 hay bác sale XL7 nên có tật giật mình.
còn sale huyndai kia nữa mắc gì sale toy nhở. Con XL7 của bác dìu bao lâu lên đc 100.
chứ con X2019 trc tui thuê đi cả năm trời tầm 20s lên 100 ấy bác. Còn dìu ko lên 100 thì dìm hàng quá chắc xe bị rã máy rồi mới thế
Mình troll ảnh cho vui thôi ! Vậy là rút cuộc vẫn dìu lên được 100 ko như ong em vợ a kia nói dìu mãi mới lên 80 và dìu mãi ko lên thêm nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quannguyentsnct