Tập Lái
27/5/16
17
11
3
53
Thần ku em mới biết lái xe lần đầu hay sale toy veloz mà dìu mãi mới lên 80 rồi dìu mãi ko lên được dìm hàng kinh quá, mình sale xl7 nên chỉ dìu tạm như vậy.
Còn đi full tải đạp vọt vèo vèo nhanh gọn thì chưa thật rồi mình đi out 2.0 leo đèo hay xa lộ vượt xe gấp còn thấy khoai nói gì máy 1.5.
View attachment 2840910
Đi xuống hết cái dốc này có khi tốc độ phải tăng đến 110km/h bác nhỉ :D

• Haha
Reactions: namvios
Hạng B2
11/12/20
328
377
63
PV: Em thấy xe có độ từ phanh tay cơ sang phanh tay điện tử, món này có an toàn không anh?

Anh Lịch: Mình làm ở garage lớn và uy tín nên không lo về mặt chất lượng và thi công. Độ hoàn thiện các mép nối cũng khá đẹp mắt. Mình sử dụng một năm nay chưa thấy hiện tượng gì lạ hay phải sửa chữa chi tiết này.
Bác đăng kiểm kiểu gì đấy?

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Nước nghèo, giá rẻ... giá rẻ gấp gần 2 nước indo, thái hả cụ...
Nghĩ sao vậy, nước nghèo nhưng cái xe gấp 2-5 lần nước khác hay từ nhà sx hả
Do th hả, biết thu th làm gì ko
Xe bán giá gấp 2 indo, thái là mình giàu cụ nhỉ? Nhìn giá xe cụ phán chắc dân việt giàu nhất đông nam á nhỉ. Thu th là gì thì cụ hỏi thằng thu sao lại hỏi em

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Vậy đố các bác xe 1000 mã lực với 100 mã lực với đoạn đường như nhau thì xe nào đến trước

Điều kiện :

A Xe không nằm đường với bảo dưởng đúng theo giấy tờ sách vở
B Thời gian lái và nghĩ giống nhau, ngay cả đổ xăng :):):)
C máy cùng cây số (thí dụ ODO 10K)
D Cùng loại xăng
E lộ trình trên 1000 kms
F Lái đường ở VN
G đường hổn hợp, vừa cao tốc vừa kẹt xe

Cuối cùng là đưa kết luận xe bền , không bền, tốn tiền ...là do chủ xe ...hết

Nhưng nếu nói đến phương tây là ..chuyện khác nha ..

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Xe bán giá gấp 2 indo, thái là mình giàu cụ nhỉ? Nhìn giá xe cụ phán chắc dân việt giàu nhất đông nam á nhỉ. Thu th là gì thì cụ hỏi thằng thu sao lại hỏi em
Giá cao do mình yêu nước nha bác. Đã từng có câu slogan”nộp thuế là yêu nước” mà.
giờ có thêm anh đại gia nào đấy “chuột bạch là yêu nước ấy bác”

• Haha
Reactions: Osin