Hạng D
23/1/16
1.892
1.190
113
Có clip chủ xe nghi Porsche VN lấy phụ tùng từ xe mình để lắp qua xe khác test mà.
FB Phạm Tấn
chủ xe toàn phá xong kêu hãng chiu trach nhiêm =))

Hạng C
6/8/17
872
706
103
bốn bể
chủ xe nên mail sang tổng hành dinh Posche Đức ấy, cc cho mấy đơn vị báo chí Đức nữa thì càng tốt

Hạng B2
7/3/08
208
95
28
hochiminh
Có tiền thì mua thôi
Xe nào hãng nào chả có phốt. Chẳng qua a có đọc đúng lúc, thông tin có lan tràn ko
Còn thực sự porsche vẫn out trình với bmw mec
BMW và Mer thì trãi nghiệm rồi, Porscher thì chưa, yêu cái design của Porscher vô cùng, nuột nà và khó lỗi mốt, chắc phải trãi nghiệm vậy.

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
1/ Lexus : khi nhận xe rất là kỹ , CVDD kiểm tra stick vào form đúng vị trí trầy sơn - hỏng- vạch xăng ,....abc xyz rồi mình ký giao...Khi nhận thì mình tự kiểm tra ...
2/ BMW Thaco: Méo có 1 tờ giấy nhận xe...mình nhắc thì nó lấy Iphone ra chụp vài cái ....trong mấy cái Gara này thì mấy e mới có bằng, học việc chiếm trên 50% ...họ chạy xe mình qua lại ..xảy ra va quẹt rồi nói xe mình đem vào đã bị ..? rồi đi cải lộn...coi Cam thì quyền của nó ....kiện đi....

Ngoài lề chút :
BMW, Merc.,Lex....Sales rất là cùi mía ..méo biết gì nhiều về Xe hết ( nhất là xe all new) ...hỏi thì nói qua loa ..thiếu sai tùm lum....Chủ yếu khoe Hàng ( nữ) chứ méo biết gì..? Nam thì nói tào lao bí đao chạy theo ý Khách......tự cao tự đại là ko mua xe này là ko phải đại da .....??mình đã từng đi coi Rx, NX, GLS 450, X5, E300,.. nên rút ra kết luận vậy...
Người mua các xe trên đa số hiểu biết và rành options hơn gấp 10 lần Sales.....và các hãng trên nên cắt bỏ Sales để giảm chi phí vì người mua các hãng này chắc ko cần Sales tư vấn đâu...

Chỉnh sửa cuối: