Hạng C
25/11/21
635
15.479
93
Dạo này hay có cái kiểu review xe dạng : tuy vỏ mỏng nhưng lái tốt, lái hay, vỏ mỏng nhưng an toàn, nhưng, lưu ý, vỏ mỏng là một khái niệm có thật, có thể đo đếm được, kiểm tra được, còn lái hay, lái tốt và an toàn lại là một khái niệm rất cảm tính, chủ quan, ai nói cũng được, nói sao cũng được nhưng rất khó kiểm chứng hay phản biện.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/5/13
469
982
118
đang quảng cáo xe mà bác chặt vậy thì tội mod. nhưng đạp lên 128km/h với con này mà khen đầm thì lạy ngay cả cross chưa dám nữa
Đầm thôi chưa đủ phải " rất đầm "
Dạo này hay có cái kiểu review xe dạng : tuy vỏ mỏng nhưng lái tốt, lái hay, vỏ mỏng nhưng an toàn, nhưng, lưu ý, vỏ mỏng là một khái niệm có thật, có thể đo đếm được, kiểm tra được, còn lái hay, lái tốt và an toàn lại là một khái niệm rất cảm tính, chủ quan, ai nói cũng được, nói sao cũng được nhưng rất khó phản biện hay kiểm chứng. View attachment 2823457
Em này chay lên 60 hiện nguyên hình rồi tôn mỏng dính cách âm môi trường kém lên 89 hiện tượng rung lắc đã xuất hiện như vậy chạy sao êm được có đi làm cách âm tốn tiền chả ra gì, cái này chỉ người xài xe lâu năm hay xài nhiều dòng xe mới biết thôi. Nhiều ông khach mình chở bằng carnival ngồi phía sau xe có cã dàn treo độc lập đa điểm đang phục vụ mình còn không cảm nhận được độ êm cứ bảo xe này đi ko êm bằng innova cũng ko biết giải thich gì hơn.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Bác nào sale TOY cho mình đăng ký test thử để cảm nhận câu trên nhé.

Test xong mà đúng như câu trên là xuống tiền mặt hốt về ngay và luôn (đồng ý lạc luôn)
Bác lái thử thì cho em đi theo với, nếu bác dám đạp lên 128km/h như anh Hùng trong bài viết này, mà vẫn thấy "rất đầm" như lời anh Hùng nói, thì em đăng ký mua 2 chiếc, 1 chiếc em dùng, còn 1 chiếc biếu bác luôn, bác khỏi tốn tiền mua... em thề với bác, em mà lừa bác thì em sẽ làm con ngựa cho bác cưỡi thay xe :D :D :D

Hạng D
3/3/16
1.508
2.702
113
39
Nó làm tôn mỏng lét để tiết kiệm chi phí, chứ giảm trọng lượng với hấp thụ lực tốt cái nổi gì.
Các dòng xe cao cấp họ làm xe vỏ dày cui, chắc hấp thụ lực kém khi xảy ra va chạm nhỉ :)
Mà raize dạo này ế lắm hả các bác?
tin tin rồi nên phải kiếm từ mà nói cho nó xứng chứ bác :D

Bác lái thử thì cho em đi theo với, nếu bác dám đạp lên 128km/h như anh Hùng trong bài viết này, mà vẫn thấy "rất đầm" như lời anh Hùng nói, thì em đăng ký mua 2 chiếc, 1 chiếc em dùng, còn 1 chiếc biếu bác luôn, bác khỏi tốn tiền mua... em thề với bác, em mà lừa bác thì em sẽ làm con ngựa cho bác cưỡi thay xe :D :D :D
vậy là xui cho em rồi. sale TOY khắp nơi mà sáng giờ chưa ai inbox gì hết :((

• Haha
Reactions: khanhkntg
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.357
93
43
gạ kèo ngựa công khai quá nha :D

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
cảm giác lái gì chứ, tôn phải dày, nội thất phải đẹp , options phải nhiều mới là cái xe. Có mấy ông tài xế đc chạy nhiều xe mới hay so sánh chứ xe mình chạy đi , chạy đc bao nhiêu xe đâu mà so sánh :D

Chỉnh sửa cuối: