Tập Lái
21/4/11
2
0
0
Hôm nay đi cafe cà pháo với thằng bạn nghe nó kể lại vụ ông Sếp nó bị bà vợ bắt quả tang với bồ nhí.
Chuyện là thế này: bà này dùng 1 cái 110i rồi đăng ký dịch vụ xác định vị trí thuê bao của Vinaphone rồi giấu trong xe oto ông chồng. Thế là ông chồng đi đến đâu bà kia chỉ cần 1 cái tin nhắn là biết hết.
Ông này đen nên cái tin nó báo lại địa điểm gần nhất là 1 khách sạn. Và thế là tèn tén ten.

đấy dùng điện thoại mình để nhắn tin yêu cầu thôi. Nhưng hình như hiện tại mới có Vinanphone cung cấp cái dịch vụ này thì phải

Lưu ý là bác nào đơn thuần phượt thì thôi nhớ thông báo đầy đủ cho vợ con nó đỡ lo, chứ nếu không cứ như ông kia off ở nhà nghỉ mà số đen bị vợ giấu 110i là chết đấy

Hạng B2
11/12/10
334
1
18
Bác yên tâm khoản này. Niệt thì mới phải ốt dốt, ko Niệt đã làm phi công rồi ốt dốt chi mệt

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Dân off road chơi công khai ko hà bác .ai có hàng gì mang theo đó công khai luôn chứ có ai giấu làm gì .kể ra lâu lâu cũng cháy nhà chút chút nhưng ko sao .với lại đi đến đâu uũng bị cả mớ of ep theo dõi tới nơi tới chốn rùi đâu cần cái traker làm gì .mà cái này vào rừng nó cũng tẻo huyền tèo bố ai xác định được tọa độ chứ đừng nói khách sạn phòng nghỉ được đấy .cái lão này dại dột chui vào hotel làm gì .cứ theo mấy offroader em đố thiết bị nào mà theo dõi được đó .toàn chỗ ko có sóng dt lấy đâu ra mà nó báo được .

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Re:[Chú ý Chú ý !!! ] Các bác off-road trốn vợ trốn con phải cẩn thận nhé !

Em đồ rằng sẽ có các OFFROADER chân chính nổi nóng lên đây? :confused:

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!

Há..há các offroader chân xình thì làm gì đi mấy chổ tử tế như lảo đó..

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Diesel_Engine nói:
Há..há các offroader chân xình thì làm gì đi mấy chổ tử tế như lảo đó..
Em có một nguyên tắc .
thấy gái là tránh xa kể cả phải tránh luôn ko để bọn xấu chụp ảnh dính gái nữa cơ .Nó(vợ) hóng hớt nghe ngóng được dao đuổi thì .....cháy nhà to .

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Thớt này có ý nghĩa gì nhỉ? :cool:

Tập Lái
21/4/11
2
0
0

Mấy bác đừng có nói dối đi off-road để đi tìm kiếm hương núi đồi rồi cần thận bị vợ cho off-bed luôn đấy, cho ngủ trong xe luôn :))

Hạng B1
9/7/10
89
0
0
TP.HCM

Offroader toàn người tử tế không à
, bác đưa thớt này sai chổ rùi.